ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึงพี่เชน..........ราชาแห่งหมาแดง นครสวรรค์
  • ถึง พี่เชน...อยากเจอหมาแดงจังเลย....มิตติ้งครั้งที่แล้วหาหมาแดงดูไม่ได้เลย... (แทบไม่มีเลย )ว่าง ๆ มาเจอกันหน่อยนะพี่.....อ่านแล้วติดต่อกลับด้วยครับ....คนรักหมาแดง....
  • เมื่อไรจะมีการรวมตัวคนรักหมาแดงมั้งอะคับ

ถึง คุน ราเชน อย่าลืม ตอบนะคับC:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures