ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปเรียนตัดขนสุนัขที่ไหนดีคะ
  • รบกวนถามพี่ ๆ เพื่อน ๆ หน่อยค่ะว่าเขาไปเรียนตัดขนสุนัขที่ไหนกัน ราคาประมาณเท่าไหร่ .... ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะคะ
  • ยังงี้ ต้องไห้ โก๋โิิอค มาตอบ

เห็น แก เรียนอยู่
  • เรียนเสดแล้ว ฝากตัดด้วยน่ะครับ

เพราะเอาไปร้านไหนไม่มีใครกล้าตัดให้

เค้าให้เหตุผลง่ายๆว่ามันสวยอยู่แล้ว

แต่เจ้าของอยากตัดนิ
    ไฟล์แนบ
    DSC07624.jpg 32K
    DSC07628.jpg 40K
    DSC07621.jpg 39K
  • มีหลายที่ครับ ผมเรียนกับ อ.ยิม ค่าเรียน 20000 อ.เค้าสอนให้จนตัดเป็น จบแล้วจะเข้าเติมความรู้ใหม่ ๆ ได้ตลอดไม่เสียเงินครับ

อ.ยิม เป็นคนถวายงานให้ คุณฟูฟู สุนัขทรงเลี้ยงของเจ้าฟ้าชาย ครับผม (ตอนนี้ อ.ให้ลูกศิษย์เข้าไปถวายงานแทนแล้ว)

อาจารย์ท่านจบการจัดแต่งขนสุนัขมจากประเทศอิตาลี ที่สถาบันสราฟิโน (Sarafino Grooming School มิลาน อิตาลี) โดยผู้สอนเป็นแชมป์ตัดขนสุนัขระดับโลก หลังจากจบมาแล้วท่านอาจารย์ก็ได้เข้าประกวดตัดขนสุนัขชิงแชมป์โลกที่มิลาน ประเทศอิตาลี จากคนประกวดที่เป็นแชมป์ของแต่ละประเทศหลายร้อยคนจากทั่วทุกมุมโลก ท่านติด 1 ใน 10 ของผู้เข้าประกวดรอบสุดท้าย (เหมือนการประกวดมิสยูนิเวอร์นั้นแหละ)

ถ้าสนใจเรียนที่ได้ คงได้เจอกันครับ เพราะตอนนี้ก็เรียนอยู่
    ไฟล์แนบ
    Wire Fox Groom2.jpg 65K
  • :015:ลืมบอก เรียนที่ ร้าน Prima Dog สาขาชิดลม ถ้าสนใจก็ลองมาดูครับ
    ไฟล์แนบ
    P2261518-00.jpg 83K
    Combat-012.jpg 88K
  • พอเห็นหัวข้อนึกถึงโก๋โอ๊คทันทีเลย .......
  • จำหน่าย อุปกรณ์ตัดขนสุนัข ส่งถึงมือคุณ มาดูได้คะที่ http://classified.sanook.com/item/8108550