ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่ๆชาว"อุบลฯ"หน่อยครับ
  • :m019:คือว่าอยากถามว่าที่อุบลฯตัดหูที่ไหนสวยครับ อาทิตย์หน้าจะพาเจ้าแรมโบ้ไปตัดหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ:m051:
    ไฟล์แนบ
    DSC03259.jpg 26K
  • :m051:ไม่มีพี่ๆชาวอุบลเลยเหรอเนี้ย แง่ๆ:m051::m051:
  • ร้านหมอก้อยหลังวัดแจ้งราคาประมาณ 1500 บาททางที่ดีไปถามหมอก่อนดีกว่าครับเพราะเท่าที่เคยถามหมอบอกต้องอดน้ำและอาหารก่อนครับส่วนรายละเอียดอื่นๆติดต่อหมอโดยตรงเลยครับว่าแต่ได้หมาแดงตัวนี้มาจากไหนครับสวยดี ณัฐ
  • ขอบคุณครับเดียวจะลองเข้าไปถามดู เจ้าแรมโบ้ เป็นลูกของ วันๆ ครับ มาจาก พี่โอ...โพนพิสัยครับ
    :m001:
    ไฟล์แนบ
    ram023.jpg 25K
    ram013.jpg 22K
  • คลีนิกหมอก้อยอยู่วารินตรงข้ามดับเพลิง