ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเปิดตัวสมาชิกใหม่คับ
  • ผมเพิ่งเริ่มเลี้ยงพิทบลูครับ ยังไม่ค่อยจะรู้วิธีการเลี้ยงมากเท่าไหร่คับ
    ยังไงพี่ๆชาวพิทบลูช่วยแนะนำด้วยนะคับ
    ผมมี 2 ตัว สีขาวล้วนเป็น หมาแดง อีกตัวเป็นบลูลี่สี บลูคับ
    ผมเรียนอยู่ ม.สุรนารีคับ
  • นี่คุณ หมาสีขาวล้วน มันจะเป็นหมาแดงได้ไง
    เข้าใจผิดอ่ะเปล่า เดี๋ยวพวกผีอันธพาลตามกันมาเป็นขโยงแน่
    ด้วยความเป็นห่วงนะ
  • หมา แดง สี ขาวๆ สงสัย กู ว่ามรึงมอง ที่จมูก และ มั้ง สงสัย จมูกแดง มรึงเลย เรียกหมา แดงกู ว่า
    มรึงเลี้ยง พวก ชิวาว่า ดีกว่า หรือ ไม่ขอไป ขอ หมาวัดมาเลี้ยง
    และเลี้ยง ด้วย กัน มัน ละมรึง คราว แดกกัน อีก หมาพันธ์ นี้ คนธรรม ดา เลี้ยงไม่ ค่อยได้ หรอก ต้องยอด คน โว้ย ไอกร็วก!!
  • ยอดคนหมายถึงคนอย่างน้าผี หรือป่าวถึงจะเรียกว่ายอดคน
  • :005:อย่าสนใจกับไอ้ ghost ครับ กระทู้เก่าๆความรู้เพียบครับ
  • :o060:ผีเค้าคงอยากแนะนำ เห็นเพิ่งมาใหม่.
    อย่าคิดมากน่ะคับ เดี๋ยวก็ชินเอง เล่นต่อเหอะ..
  • F u c k...Your...Assssssssssssssssssssssss...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • F u c k...Your...Assssssssssssssssssssssss...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! for ghost hidden error เเค่นี้หัวerrorเอ๊กๆ
  • คนเป็นโรคจิตยิ่งด่าเท่าไหร่เขายิ่งชอบ ผมก็มือใหม่เหมือนกันครับแต่ก็เลี้ยงเขาด้วยใจรักครับ
  • ยินดีต้อนรับ ซิครับถึงจาถูก เฮ้อ พึ่งเลี้ยงก็เจอซะแย้วๆๆ ผมเลี้ยงมานานยังไม่รุอารายเลย ก็อาศัยWebเนี้ยแหละถึงได้รุ ต้อนรับกันหน่อยก๊าบพี่น้อง...