ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณ พี่อ้นชาชื้น มากครับ
  • ขอบคุณพี่อ้นและครอบครัวมากครับที่ให้ผมผสม หมานะไม่ใช้คน พี่และครอบครัวให้การต้อนรับและเป็นกันเองดีมากครับอบอุ่นดี หวังว่าคงมีโอกาศเจอกันอีกนะครับพี่ไว้จะหิ้วสิงไปคาลาวะในนามศิลปะ :o030:แล้วค้อยคุยกันนะพี่ :o034: ภู่กันเทวะพ่อทุกสถาบัน อะล้อเล่น
  • อ้น ประชาชื่น:

ไม่เป็นครับน้อง tee_tiger เราก็เหมือนพี่เหมือนน้องกัน แต่ตอนนี้พี่เข้าพรรษาอยู่ ไว้ออกพรรษาเมือไหร่ไว้เจอกันนะครับ แล้วพี่จะรอ ลูกสาวของน้อง tee_tiger มีข่าวดีเมื่อไหร่ก็บอกพี่ก็แล้วกัน งานนี้คงมีอะไรมัน ๆ ทั้ง น้องโจ และ tee_tiger นะครับ
  • :o019: รอลุ้นได้เลยครับพี่น้อง