ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Suny ล่าสุดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGA1747.JPG 60K
    IMGA1742.JPG 55K
    IMGA1744.JPG 50K
  • ตอนนี้อายุเกือบ 7 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMGA1734.JPG 53K
    IMGA1748.JPG 50K
    IMGA1731.JPG 51K
  • อันนี้ขอฝากถามผู้รู้ด้วยครับว่าเป็นอะไร บริเวณด้านข้างเป็นตุ่มเต็มไปหมดอยากทราบว่าเป็นอย่างนี้จะเป็นอะไรไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGA1745.JPG 58K
  • ไอ้ตัวน้อยเป็นสาวแล้วแฮะ
    ไฟล์แนบ
    0027.jpg 100K
  • ผมว่าไม่เป็นไรนะคับ อาบน้ำบ่อยๆ
    เพราะว่าเป็นโรคประจำพันธุ์
  • งามแต้แต้:021:เรื่องเป็นตุ่มผมว่าน่าจะเป็นเชื้อรานะคับ เพราะหมาที่บ้านเคยป็นคับ แต่พาไปให้หมอดูดีกว่าคับ:063:
    ไฟล์แนบ
    toorup.520.jpg 106K
  • แพ้อาหาร แพ้แชมพู ยุงกัดต้องสังเกตดูครับว่าอันไหนมันน่าจะเข้าเค้า แพ้อันไหนก็หยุดอันนั้น
  • ชอบเเนวนี้ครับโหดๆดี :006:
  • ที่บ้านก็เคยเป็นค่ะ ใช้สเปรย์ตะไคร้ฉีก หายแน่นอน
  • ตัวนี้แมร่งสวยใช้ได้เลยว่ะ ตุ่มธรรมดาๆ ดูให้ตัวมันสะอาดๆไม่ชื่น เดี๋ยวก็หายเอง อย่าตกใจ ไอแดงน้อยหน้าโหด!!
  • ใช่

โซลิด เปล่าครับ

แดงทั้งตัวเลย
  • ขอบคุณทุกๆคำตอบและคำติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGA1725.JPG 53K
  • ธรรมชาติของหมาแดง คู่กับเม็ดตุ่ม
    โตขึ้นเดี๋ยวก็หาย
    หมาสวยครับ
  • หล่อโหด เยี่ยมครับ เลี้ยงด้วยอะไรครับ
    555 อย่าบอกว่าเลี้ยง ด้วยรักนะ จุ๊บ จุ๊บ
  • หมาดังใหญ่แล้วนะป๋า อิจฉาว่ะ
  • เป็นไรก็ช่าง...ถ้าผสมแล้วมีลูกของจองตัวแรกราคาค่อยคุย..อิอิ
    ...โดนชิ....7-8 เดือนเองน่ะเนี้....ยย
    ไฟล์แนบ
    bella[1].jpg 64K
  • ล่ำมาก สวยครับ:006: