ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงรอบตัวเองบ้าง...อิอิ
  • วันนี้ว่าจะไปตรวจแล้ว......พิตที่บ้านอยู่ๆ...ก็มีรอยปูดเหมือนลูกมะนาวบริเวณ
    เอวเหนือสะโพกด้านขวา....ไม่แน่ใจว่าเกิดจากสาเหตุใด....เป็นก้อนๆกลิ้งไปมาได้
  • ฉีดยาหรือเปล่าครับ
  • ฉีดครับ...แต่5วันมาแล้วครับ.....ตอนแรกก็คิดอย่างนั้นเหมือนกันครับ...แต่มันให้หลังมา5วันแล้ว
    แล้วเราคลุกคลีกับมันตลอดนวดตัวก่อนนอนเราจึงรู้สิ่งผิดปกติครับ..เห็นมันตอนเย็นเมื่อวานตอนใส่รัดอก
    ก่อนออกวิ่งครับ...
  • แบบที่หมีบอกแหละครับ

มันเกิดจากการอักเสบแล้วบวมน้ำที่แผลฉีดยา

วิธีรักษาง่ายๆเอาเข็มฉีดยาใหม่ ใส่เซริ้งค์ดูดออกมาจะเป็นน้ำผสมเลือดจางๆ

แล้วกินยาแก้อักเสบผิวหนัง

อาทิตย์นึงหายโลด
  • ตามนั้นครับ
  • ผมปล่อยไว้สามอาทิตย์ ยุบครับ
  • ขอบคุณคร้า............บ......นึกว่าจะโดนอีกสั้ก2-300อีก....หมดค่ายาเยอะมากๆ..แต่ไม่เป้นไร
    ...พ่อทนได้..อิอิ
    ...ขอบคุณ...
    ...ขอบคุณครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_1192.jpg 36K