ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีเรื่องอยากถามพี่พี่
  • พี่พี่จำน้องดีเซลกันได้ไหมครับตอนนี้ดีเซล หกเดือนแล้วครับแต่แปลกทำไมดีเซลยังไม่มี อัณทะก็ไม่รู้อะครับมีพี่พี่คนไหนเป็นบ้างไหมอะครับ
    ฃแล้วมันจะมีลูกได้ไหมอะครับ:024:
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_099.jpg 78K
  • ขอดูรูปอัณฑะหน่อยครับ
  • :004: คุณลองจับ..ไข่แล้วบีบหาว่ามีลูกเล็กๆอยู่ไมมีหนึ่งหรือสองจริงๆแล้วหกเดือนต้องเห็นนะ หลบอยู่ข้างในรึเปล่าครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    4985_85270208013_60742108013_1969257_5054603_n.jpg 76K
  • ลองจับแล้วอะครับมันไม่มี อะเดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูนะครับ
  • เป็น ตุ๊ด แน่ๆ

...................

ดีเซล โตมา หล่อดี นะน้อง กุ๊ก

ไป ให้หมอ ตรวจ ดีที่สุด ได้ดู ผิวหนัง ให้มันด้วยเลย ครับ
    ไฟล์แนบ
    P1083.jpg 93K
  • ครับพี่เพชร รูปที่เอามาลงมันถ่ายมาประมาณ สองเดือนแล้วครับตอนนี้เรื่องผิวหนังมันหายไปเยอะแล้วครับ ตอนนี้หัดให้ดีเซลลากรถซาเล้งแล้วครับ อิอิ ส่วนเรื่องอัณทะนี้กลุ้มใจเพราะจับแล้วมันไม่มีจิงจิงอะครับพี่:003:
  • แบบนี้เขาเรียกว่า ทองแดงครับ
  • เอแล้วมันจะมีสิทธิ์มีลูกได้ไหมเนี่ยครับ เพราะไบโอจะได้มีแฟนซักที อิอิ
  • ถ้าเป็น แบบนี้ พี่ ว่าไป ถามหมอเลย แน่นอน กว่า เรื่องจะมีลูกได้ ไม่ได้

เรื่อง ไบโอ พี่ ว่าไม่ต้อง ห่วงไป รอมันโตเต็มที่ เดียว หนุ่มๆมาเอง ครับ 555+
    ไฟล์แนบ
    1.gif 110K
  • เขาเรียกว่าไข่ทองแดง
    สุนัขที่มีไข่ใบเดียว สามารถผสมพันธ์ได้ แต่ถ้าไม่จำเป็นไม่ควรผสมพันธ์ครับ
    เพราะมันเป็นกรรมพันธ์ที่ถ่ายทอดไปสู่ลูกหลาน

การมีไข่ค้างอยู่ในช่องท้อง เมื่อสุนัขแก่ตัวขึ้น สุนัขจะมีอาการเจ็บปวด และเป็นสาเหตุของมะเร็งครับ
  • น่าสงสาร

ดีแล้วที่เราเป็นผู้หญิง
  • 6 เดือน ไข่น่าจะขนาดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    k.jpg 27K
  • เดี๋ยว ไว้พาไปหาหมอก่อนแล้วจะมารายงานนะครับ