ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตะวันออกเข้ามานะค่ะ
  • บอร์ดไหม่พึ่งเปิดนะค่ะ สำหรับคนรักพิทบูลฝั่งภาคตะวันออก
    สามารถ เข้าไปฟังเพลงออนไลน์หรือแชตคุยสดๆได้เลยนะค่ะ
    หรือพูดคุยกันได้โดยกระทู้ข้อความทิ้งไว้ได้นะค่ะ
    ถ้ามีสิ่งได้ผิดพลาดก็ต้องขอโทษนะที่นี้ด้วยนะค่ะพึ่งหัดทำ ทำไม่เก่งค่ะ
    ตอนนี้ คนน้อยอยู่นะค่ะเพราะว่าพึ่งเปิดเอง พี่ๆเพื่อนเข้าไปคุยกันเยอะๆนะค่ะ

ตามมาได้ที่นี้เลยนะค่ะ >>>>>> http://pitbullrayongclub.thai-forum.net/forum.htm
  • เฉพาะภาคตะวันออกเหรอ บอกว่าคนน้อย จะคุยกันอยู่แค่ไม่กี่คนเฉพาะในกลุ่มเหรอ เชิญ เคยเข้าไปดูเห็นแม่งคุยกันอยู่แค่นั้นแหละ แทบจะไม่มีหมามาลง เวบหมาแท้ๆไม่เห็นจะมีห่าไร
    แล้วเห็นมีอยู่ 2-3 คนมั้งแม่งโชว์แต่รูปตัวเองแอ๊คท่ายังกะนายแบบน่าเบื่อชิบหาย
  • ยินดีด้วยครับกับชุมชนใหม่ๆ ยังไงจะแวะเข้าไปทักทายกันนะครับ

แหม พี่ผีก็ ขอเพื่อนๆเค้าหล่อหน่อยก็ ไม่ได้ 555 แซวเพื่อนๆเค้าซะ
    ไฟล์แนบ
    20080818215202_a191372.jpg 65K
  • รูปที่ลงบอร์ดพวกนั้น ไม่ได้เป็นคนทำค่ะ แต่คนทำคือ พิมเองค่ะ+กับพี่ชาย
    ส่วนตัวเห็นกลุ่มพี่ๆเค้ารักกันดี สนุกเฮฮา ก็เลยหยิบเอาภาพพี่โดยไม่ได้ขอก่อน(ต้องขอโษพี่ๆด้วยนะค่ะที่ทำให้เดือดร้อน)
    ส่วนรูปที่ลงก็เห็นว่ากลุ่มนี้เค้ารักกันจริงๆไม จริงใจต่อกันไม่ได้เสแสร้ง จึงยกมาเป็นรูปในบอร์ด
    ไม่รู้จริงๆๆๆจะทำให้ พี่ผีในบร์อดไม่พอใจ ดีแล้วค่ะที่พี่ผีไม่ได้เข้าไปในบอร์ด บอร์ดของพิมจะได้ไม่วุ่นวาย
    ว่างๆเข้าไปฟังเพลงได้นะค่ะ แล้วที่บอร์ดยังไม่มีคนก็เป็นเพราะว่า บอร์ดพึค่งเปิดใหม่ค่ะ ทำเองไม่ได้จ้างหรือเสียเงินเลยค่ะ
  • พิม บอร์ดนี้ ค่อนข้างจะฮาร์ดคอร์ ถ้าเข้ามาต้องทำใจหน่อยน้อง 555 พี่ผี ก็ น้องมันแค่ ม.5 เอง ให้กำลังใจมันหน่อย