ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ นาย หาดใหญ่ ครับ (KK PIT)
  • เดี๋ยวผมโทรหานะครับตอนนี้ยังไม่ได้อัพเดตยังไม่มีใครจอง ผมขอศึกษาก่อนว่าส่งทางเครื่องบินไปหาดใหญ่ ไกลขนาดนั้นใช้เวลาประมาณ 2 ชม กว่าๆ
    ว่ามันจะมีผลอะไรรึป่าวกลัวหมาตายน่ะครับ ตอนนี้ก้อเหลือ M2 ตัวเดียว ดูแลอย่างดีครับ ร่าเริง แสบ ซ่า มากๆ พาวิ่ง ตอนเย็น
    ทุกๆวัน ตอนนี้ลูกหมาอายุ 50 วัน รอไว้อีกซัก 10 - 20 วันนะครับ ถ้าคุณ นาย รอไหวนะครับ และรบกวนพี่ๆ ท่านใดที่เคยส่งลูกหมาทางเครื่องบิน
    บ้างครับ ว่าหมามันจะเป็นอย่างไรบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    M2.1.jpg 102K
    M2.22.jpg 99K
    M2.3.jpg 76K
  • ของผมส่งจากเชียงใหม่ไปภูเก็ต แต่คนรับอยู่ตรังไปถึงน้องหมาสบายร่าเริงปรกติคับบบบ:063:
    ไฟล์แนบ
    หมู่53.jpg 77K
  • สวยจริงๆ ไม่ติเลยอย่างนี้
  • ขอบคุณมากครับ สำหรับการแบ่งปันประสบการณ์
  • สบายมากเลยคับหมาร่าเริงไม่ต้องกลัวหรอกคับ
    ของผมก็ให้เค้าส่งมาเหมือนกัน
  • กทม-หาดใหญ่ ต่อด้วยนั่งรถกลับเบตงอีก4ชม ชิลๆครับส่งได้ บายๆเลยครับ บินมาตอนอายุ2เดือนทั้งคู่.
    ไฟล์แนบ
    00398_0.jpg 61K