ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ
  • หมา5เดือนของผมอะครับวันนี้พาไปเดินเที่ยว ไปปะทะกับหมาลูกครึ่งลาบราดอครับ ยืนจ้องกันเเละต่างเห่าใส่กันพิทตัวเล็กซ่าของผมโดดหาก่อนเลย มันสู้เกินเด็กครับไม่ถึง20วิโดนกัดหลังดูท่าจะไม่ดี ผมเลยดึงคออหมาผมออกมา ถามว่าหมา5เดือนมันเริ่มเเล้วใช่เปล่าครับ ชี้เเนะด้วยครับผม
    ไฟล์แนบ
    lucky2.jpg 40K
  • บาง ตัว มันดุ มันก้จะ เริ่มไว หน่อย คับ ผม 5 เดือน ถือว่าไว

แต่ ที่ เห็น ๆๆส่วนมาก 7 เดือน ขึ้น ไป นะ

คงเป็นพราะมัน น่าจะปอ้งกันตัวเองมากว่า คับ ผม
  • เจ้าtoorupของผมจะ6เดือนยังไม่มีทีท่าว่าจะดุเลยคับเล่นกับหมาได้ทุกตัวเลยคับบบบบ ผมไม่อยากให้มันดุคับวลาเอาไปไหนจะได้สบายสบายคับ:031:
    ไฟล์แนบ
    หมู่54.jpg 77K
    หมู่42.jpg 75K
    หมู่22.jpg 74K
  • ผมคิดว่ามันก็มีส่วนนะครับ เเต่ว่า มันเดินเข้าลุยขนหลังฟูปี่หาหมากึ่งลาบราดอก่อนนั่นนะสิครับ
    ไฟล์แนบ
    l2.jpg 55K
  • .......เป็นเรดโน๊ดใช่ไม ...มันอาจเริ่มที่เมื่อมีอะไรมากะตุ้นจะมีแรงขับนิสัยแบบนี้แต่ไม่ใช่เป็นทุกตัวจะช้าจะเร็วขึ้นอยู่สภาพแวดล้อม
    อยากให้กัดต้องยุส่งเอาแน่...
    ไฟล์แนบ
    59423.jpg 8K
  • ของผมมันก็จี๊ดครับ....จี๊ดแต่อยู่ในบ้านเหมือนบ้านจะพัง...
    ...อิอิ..แต่พอปล่อยออกไป..อิอิ....ซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_1197.jpg 35K
  • :044:คุฌwarrior คุณวิเคราะร์เปะเลยใช่ครับ ผมยุมันเองเเหละ ขอบคุณทุกท่านที่ชี้เเนะ
    ครับ
  • เห็นปุ๊บใส่เลย ไม่เคยรอ
    ไฟล์แนบ
    026vvvv.jpg 93K
  • เห็นอะไรครับคุณ รูไชย เห็นหมีวะกุว่า