ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามพี่ๆครับ
  • เรื่องการออกกำรังควรทำอย่างไงบ้างครับอยากให้ล้ำๆกล้ามใหญ่ๆครับและหมาผมไม่ยอมกินอาหารเลยครับเปลี่ยนมาหลายยี้ห้อแล้วครับไก่-ตับ-ไข่และอีกหลายอย่างก็ไม่ยอมกินเลยครับเซ็งครับช่วยด้วยครับใครมีวิธีไหนบอกด้วยนะครับ หมาผมอายุ6เดื่อนเต็มครับหนัก22กก.ครับ
  • ก็พาออกวิ่ง แล้วก็ว่ายนำครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับสายพันธ์ครับ อาหารมีส่วนแค่ให้เจริญเติบโตเท่านั้นครับ อย่าไปคิดมากเลยครับ ต้องให้เป็นไปตามกลไกของการเติบโตครับ
  • แหม๋พี่ช๊อบตอบได้ดีนะเนี่ย ตามที่พี่ช๊อบบอกแหล่ะครับ
    ส่วนเรื่องอาหารยิ่งเปลี่ยนบ่อยๆแบบนี้มันยิ่งได้ใจครับ
    ให้เพียวๆไปเลยครับเดี๋ยวมันกินมันเอง
  • ขอบคุณทุกท่านครับที่ตอบขอสงใสครับ