ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาผู้อุปการะหมาครับ
  • ต้องบอกก่อนว่า ผมเคยลงไปแล้ว แต่ยังไม่มีผู้อุปการะเลย บางท่านติดต่อมาแต่มักจะติดปัญหาที่บ้าน
    ปัญหาของผมคือ ผมต้องการย้ายที่อยู่ อันเนื่องมาจากพิษเศรษฐกิจ รายได้ลดลง ซึ่งที่อยู่ใหม่ของผม
    นั้นก็เป็นบ้านญาติซึ่งไม่ใหญ่โต เป็นเพียงทาวว์เฮาส์ธรรมดา จึงไม่สามารถเลี้ยงเจ้า 2 ตัวนี้ได้
    หมาของผมมี 2 ตัวอายุ ประมาณ 3-4 ปี เพศผู้และเมีย ตัวเมียเป็นลายเสือ เป็นพิทบลูสายพันธ์ธรรมดา นิสัยเรียบร้อย
    เชื่อฟังคำสั่งดีมาก ตัวผู้เป็นสีแดงจมูกดำ สายธรรมดา นิสัยค่อนข้างแรงขับเยอะ ดุกับหมามาก และคนแปลกหน้าที่พยายามเข้าบ้านส่วน
    ชาวบ้านผ่านไปผ่านมาไม่มีปัญหาใดๆ ตอนนี้สุนัขอยู่ที่พัทยา ถ้าท่านใดสนใจก็ส่งเมลล์ พร้อมเบอร์โทรศัพท์มาที่ hoghob@gmail.com หรือ hog_freeman@hotmail.com ผมให้ฟรีนะครับ ถ้ารรับไปทั้ง 2 ตัวผมจะให้กรงไปด้วย ชุดรัดหน้าอก 2 ชุด พร้อมสายจูง บ๊อคใส่หมา 2 อัน

ขอบคุณครับ
  • สนัข ชุดนี้สวยครับ
    ใช้ได้ สำหรับคนชอบ สายเก่า
    พิทแท้ๆๆๆๆๆ
    ให้ทุกอย่างดอกาสแบบนี้ไม่มีอีกแล้วนะครับท่าน
  • พี่ไม่มีรูปหรอครับ
  • มีรูปไหมครับ ผมสนใจ ครับ
  • เท่าหมาผมได้ไหม ครับ ผม ต้องการ 2 ตัวเลย คับ เพราะ ต้องการเอามาทับกะตัวเมียผม ด้วย เพราะ ชอบหมาพัธุ์นี้มากมันรักเจ้าของดี เมล์ผม paearsenal@hotmail.com นะครับ ผมแอด msn ไปแล้วนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6312_resize3.JPG 53K
  • ผมมีสีเดียวกันกับคุณpaeonlineอยู่ที่ไหนคับผมผสมให้ฟรี0890901751อ๊อดคับ
    ไฟล์แนบ
    ย่อแล้ว2.JPG 53K
  • อยู่นครสวรรค์
  • แล้วอยู่ แถวไหนครับ คุณ cowboy_2008 มีเบอติดต่อไหมครับ