ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามคุณ AA_ท่าพระ
  • หวัดดีครับคุณ AA บ้านอยู่แถวท่าพระรบกวนถามรู้จัก มูลนิธิสุรเดช มั๊ยอ่ะครับ
  • สวัดดีครับ คุณ VIGO ขอโทษครับตอบคุณช้าคือไม่ได้เล่น 2วัน ชม.เน็ตหมด...อิอิ อ้อ มูลนิธิสุรเดช ผมอยู่แถวนี้ไม่เคยได้ยินเลยอ่ะครับ เท่าที่รู้แถวนี้ไม่มีน่ะ ถ้าเป้นโรงเจมีครับ ไม่..เดี๋ยวลองถามเพื่อนอีกที แล้วจะบอกน่ะครับ ปล.ไทรทรันขายไปยังอ่ะครับ...:032:
  • โรงเจอยู่ตรงตลาดพลูครับ

แหะๆ ผมเด็กโรงเจอ่ะ:013:
  • ขอบคุณครับคุณ AA พอดีสมัยเด็กๆเคยอยู่แถวๆนั้นหน่ะครับก็เลยลองถามดูครับ
    รถยังขายไม่ได้ครับ ช่วงนี้ดีเซลขายยากจริงๆ
  • หวัดดีครับ VIGO เบื่อจังวันนี้ ผมได้หยุดอีก 1 วัน(18กค.51) ก็เล่นเว๊ปนี้เหล่ะแก้เหงา..อิอิ คุณ VIGO บ้านอยู่แถวไหนอ่ะครับ :o018:
  • ผมต้องทำงานหล่ะซี้วันนี้เซ็งจิตจริงๆ
    อยู่แถวไหนจำไม่ได้ตอนนั้นอนุบาลอยู่ครับเดี๋ยวโทรถามคุณพ่อก่อนดีกว่า
  • อ้าว........แล้วที่คุณ VIGO อยู่ปัจจุบันนี้อยู่ที่ไหนอ่ะครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆจะไปเที่ยวหา.....:o010:
  • หวัดดีครับผมอยู่ แถววงเวียนใหญ่ครับ มือใหม่หัดเลี้ยงพิทบลูครับ
  • สวัสดีครับคุณ Jomtub ว่างๆก็อัฟรูปลูกให้ดูบ้างน่ะครับ กี่เดือนแล้วล่ะ ผมอยู่ท่าพระเอง อยู่วงเวียนใหญ่มีที่พาเดินเล่นหรือนี้ รถเยอะมากๆหรือพาไปเดินที่เมอรี่คิงส์ล่ะ 555 วงเวียนพระเจ้าตาก กทม.เข้าทำเสร็จยังอ่ะ...ยินดีรู้จักคร๊าบ..... :o068::o055:
  • เพิ่งจะสองเดือนกว่าเองครับ ยังเด้กอยู่ครับให้เดินในบ้านก่อน รอวงเวียนใหญ่เสร็จประมานปลายสิงหาครับ มันส์แน่ ปล.พยายามถ่ายรูปอยู่ซนซะ แล้วเจอกันครับ ยินดี
  • ผมอยู่อยุธยาคร้าบบบบบบ
  • อยู่ซะๆๆๆๆ...ไกลๆๆเลยน่ะคุณ VIGO ......555.......:o071::o055:
  • แหะๆๆ ไม่ไกลหรอกคร้าบบบบ เห็นคนในเมืองมาไหว้พระกันเยอะแยะ
  • เอ้อ...เขามาออนแล้วหรอคุณ VIGO อ้ออีกไม่นานเนี้ยผมจะไปไหว้พระ 9 วัด :o045: ที่ทาง กทมฯเขาจัดเป็นโปรแกรมการเที่ยวอ่ะคุณ VIGO เห็นแฟนผมบอกว่าเขาไปวัดที่อยุธยา ถ้าผมไปออกมาต้อนรับด้วย..เด้อ...555 ไม่ได้โม้......ไปจริงจริง แต่ไม่รู้เดือนไหน....:o010:
  • :022:โหมากันยกทัวร์แบบนี้จะต้อนรับไหวมั๊ยเนี่ย
  • ถึงขนาดต้องร้องไห้ เลยหรือนี้ๆๆๆ555555.......:o070::o003: