ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนภูเก็ตโชว์กันหน่อย
  • :o001:ดีคับเพื่อนชาวภูเก็ตสบายกันดีป่าว
    เดียววันใหนว่างเรามาทำมิสติ๊งกัน
    ดีกว่าคับ ทำสังประมาณสิ้นเดือน
    ดีกว่า ( ขอมีแนวล้วมด้วยนะคับ)
  • ถ้ามีวันใหนบอกด้วยคับผมจะไป
    ผมอยู่ห้าแยกคับ ( ทีมงาน จ๊อด&ด็อก )
  • :030:จัดไปดิ .... ผมรออยู่นิ

คนภูเก็ต ไปกันมากนะครับ
  • แม้งคนภูเก็ตมันกลัวว่ะ 5555
    หมามันมีแต่หมาวัดว่ะรูปก็ไม่ย่อมลงว่ะ
    จัดอะไรว่ะกุเห็นไม่มีใครเลย
  • ไอ้คุณผีตัวบนเนี่ยมันมีปัญหาอะไรกะคนภูเก็ตป่าวว่ะ ใครไปทำอะไรให้กะที่บ้านมึงไม่ทราบ หมาที่นี่ดีๆทั้งนั้นล่ะโว้ย เพิ่งเริ่มเลี้ยงรึไงว่ะถึงไม่รู้เรื่องอะไรเอาซะเลย แสรด