ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขาย ครับ
  • สงสารมันจังครับพี่น้องงงงง
  • ใครจะได้ไปอยู่ด้วยหว่า สวยๆล่ำๆเตี้ยๆ สุดยอดเลยครับ
  • :063:ราคาแรงไหมครับเนี่ยสวยอย่างนี้:021:
  • Bent ส่งรายละเอียดที่จะแก้ไขเพดออนไลน์ของชิโร่ให้หน่อย พี่หาไม่เจอวะ
  • อยากรู้ราคาจิงๆ พอสนใจอยู่บ้างครับ ราคาแรงรึป่าวครับ
  • เบอร์กะผมครับ 084-343-3269 ครับชื่อ เบ้น ครับ ที่อยู่ สมุทรปราการ ครับ รูปขอรูปนี้นะครับ ขอบพระคุณมากครับพี่มาคร์ครับ เดี๋ยววันงานหิ้วเหล้าไปฝากนะครับ....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    S40291264.jpg 120K
  • 15000 พอเป็นไปได้ไหมครับ พี่ช่วยตอบหน่อยถ้าเป็นไปได้จะโทรไปครับ
  • :057::057::057:

ขอปิดการขาย นะคับ ไม่ขายแล้ว นะครับ สงสารมัน

ขอบคุณนะครับสำหรับคนที่สนใจ นะครับ
    * ที่ขายเพราะมีเหตุจำเป็น แบบด่วนที่สุดครับ
    :032:
  • เป็นการจุดประเด็นและ ดึงความสนใจจากลูกค้าท่านอื่น ๆ ได้ดีครับ เห็นหลายรายแระ ทำเป็นมาประกาศขายให้คนสนใจ แล้ว

ก็บอกยกเลิกการขาย คิดว่าทำแล้วจะทำให้หมาตัวเองดูดีขึ้นล่ะมั้ง
  • เฮ้ยมึงคิดได้ไงว๊ะ แต่มานั่งคิดอีกทีมันก็จริงอย่างที่มึงว่า เพราะเดี๋ยวนี้ไอ่ประเภทแม่งเยอะโปรโมทตัวเอง แล้วมีอีกประเภทขายลูกหมาแล้วชอบแอ๊บเป็นผู้หญิง ( ถ้าเป็นผู้ชายแม่งกลัวโดนด่า แอ๊บเป็นผู้หญิงคนจะด่าแม่งต้องคิดแล้วคิดอีก )
  • 5555+ โดนพี่ผีตัวอื่น ๆ ด่าจนอาย ลบรูปลบข้อความออกหมดเลยวุ้ย พี่ผีก็นะ อย่ารู้ทันเขามากดิ คนเขาก็อายเป็นนา

5555+ ฮา
  • โหยพี่ผี ผมเองก็เคยจะขาย แล้วก็เปลี่ยนใจ กำๆๆๆ
  • ไอ่พวกนี้แม่งต้องเจอแบบนี้ พวกมึงมาแบบดีๆพวกกูไม่ว่าหลอก อย่ามาเล่นละครตบตาพวกกู แล้วอีกเคสนึงประเภทขายลูกหมาขึ้นต้น...ค่ะ...ลงท้าย...ครับ...มีกะดอแล้วปลอมตัวเป็นจิ๋มเพราะกลัวโดนด่า กูเห็นหลายกะทู้แล้วน๊ะที่เป็นแบบนี้อย่าให้จับได้น๊ะเว้ย...ห้า ห้า ห้า
  • ผมว่าพี่ผีก็มองโลกในแง่ร้ายเกินไป บางคนเค้าจะขายเพราะจำเป็นจริงๆก็มี แต่พอดีว่ามีทางออกแล้วก็เลยไม่ขายแล้ว มองโลกกว้างๆครับพี่ ชีวิตจะได้ดีขึ้น อิอิ
  • ไม่วิจารณ์ครับ....

เด๋วท่านผีว่า....เอา

หุ หุ
  • :057::057::057:

ตอนแรก จะขายครับ แล้วเปลี่ยนใจไม่ขาย มันผิดตรงไหน หรอ คับ คุณ ผี ผมละงง กับท่าน จริง ๆ
    ถ้ามีปัญหา หรือ ข้องใจอะไร คุยกันได้ ครับ แต่อย่ามาพิมพ์แบบไร้สมอง แบบ คนปัญญาอ่อน ลงในบอร์ด ครับ บอร์ดดี ๆ มีไว้สำหรับ คนมีปัญญาดี ไว้คุยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    14.JPG 120K