ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้การจัดส่ง
  • อยากทราบว่าเราจะส่งสุนัขตามต่างจังหวัดต้องทำไงและส่งอย่างไรคะสมมุติว่าจะส่งที่สุราษธานีต้องทำไงคะ เรียนถามผู้รู้ช่วยด้วยคะ
  • ไปที่คาร์โก้ ได้เลยครับเตรียม กรง หรือ BOX
    งดอาหาร ด้วยนะ ดูเวลาการขนส่งชั่งน้ำหนักหมา
    กี่ กิโล...หรือติดต่อไปที่เบอร์คาร์โก..
    ไฟล์แนบ
    A2497622.jpg 53K
  • เอาเบอร์ไป 021374521-3 คาร์โก้การบินไทย คุยกับต้นต่อเลย แน่นอน :o019::o019::o019:
  • ไปสุราษ เคยส่งนะ ของ วัน ทู โก มันมีรอบเดียวของวัน บ่ายโมง50 ถึงบ่าย2 .55
    เตรียมกรงไปด้วย งดน้ำ งดอาหาร ด้วยเน้อ เวลาชั่งมันชั่งพร้อมกรงเลยอ่ะ

***นกแอร์ไม่รับส่งสัตว์นะ ไม่ต้องเข้าไปถามเสียเวลา

ของเราหนัก16โล ค่าส่ง 900

ไปที่คาร์โก้ ดอนเมืองเลย..

บอกคนรับด้วยว่าไปส่งคาร์โก้ของสายการบินไร เด๋วแมร่งหลงไปรับผิดที่ เสียเวลา
  • การจัดส่งทางรถไฟได้อีกทางนึง แต่ต้องมีเจ้าของไปด้วย อันนี้ลำบากหน่อย แต่เร่องราคาลดเยอะ สอบถามรายละเอียดที่สถานีรถไฟได้โดยตรง
  • ผม ครับ ประสพการตรง เมื่อไม่กี่วันเอง

เมื่อวันพุธเอง ครับ ส่งจาก กทม มา สุราษ

หมาน้ำหนัก 25 กิโล ส่งมาทางรถไฟถูกสุดครับ แค่ 100 บาท

แต่ คุณต้องมี กรงให้หมาอยู่จะเปงอะไรก็ได้บล็อคก็ได้ แค่นี้ก็จบแล้ว

แล้วบอกว่าปลายทางสุราษฏร์ธานี เค้าจะนำหมาคุณใส่ใว้ในห้องสำภาระ

ถึงปลายทางก็ให้คนมารับ แค่นี้ จบ ราคาค้าขนส่งไม่แพง

ย้ำคุณต้องมีบล็อคหรือกรงใส่ให้มัน ครับ