ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• *** เวปพระ มีหลายเวปนะครับ ที่สมัครโดย ไม่เสียค่าสมัคร (แม้นแต่ บาทเดียว) เช่น uamulet.com...... g-pra.com ผมก็เป็นสมาชิกของทั้ง 2 เวปนี้อยู่ ไม่เห็นต้องเสียเงินเลย ลองเข้าไปสมัครดู ....สำหรับพระไม่ขอวิจารย์ เพราะมองไม่ชัด....แต่พิมพ์ น่าจะเป็น พิมพ์สมาธิเข่าขว้าง นะครับ เก๊-แท้ ดูกันเอาเอง ***:001:
  • ขอบคุณมากนะครับที่เเนะนำเว็บ ครับ ไปเเล้วจ้า
  • สมัครเเล้วเข้าไม่ได้อ่ะ
  • อยากเห็นหมาของคุณ yakuzaawaa จัง

ไม่เคยเห็นถ่ายหมามาให้ดูเลย ถ่ายแต่พระ

ถ้าเรื่องพระ จริงๆๆเว็บพระเยอะเเยะครับ
  • คุณ yakuzaawaa เค้ากำลังหาหมาแดงเลี้ยง
    เดี๋ยวเค้าก็โพสให้ดู ใช่มั้ย วา