ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยทีครับหมาไม่ยอมกินมา7วันละ
  • บอกทีครับว่ามันอาจเป็นอะไร
    ไฟล์แนบ
    108.jpg 111K
  • :017:ถ้าไม่ยอมกินอาหารถึงขนาด 7 วัน ไปหาหมอดีกว่านะครับ น่าเป็นห่วง

เพราะตามธรรมชาติ ถ้าสุขภาพต่างๆปกติ

เขาไม่น่าจะยอมอดอาหารถึง 7 วัน หรอกครับ
  • 2 3วันก้แย่แล้ว ปล่อยมาได้ยังไงถึง7วันอันตรายเน้อ รีบซะก่อนจะสาย
  • ติดสัตว์เปล่าครับ
  • ลองเปลี่ยนให้กินอย่างอื่นดูบ้างถ้าไม่กินต้องพาไปหาหมอ ว สงสารเขา
  • :021:สงสัยจะติดหญิง มั้งงงงงงงงงง
  • พาไปหาหมอครับ โรคบางโรคก้ทำให้หมาไม่ทานอาหาร เช่น พยาธิในเลือด