ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่าเขาไปทั่วไอ้สัส *ผี*
  • แน่จริงมึงอย่าเก่งอยู่หลังคีบอร์ดครับ ออกมาเลยครับกูเห็นมึงด่าทุกกระทู้เลย หมามึงสวยขนาดไหนเชียว ไอ้สัส เห็นไม่มีไครกล้าว่ากล้าด่าเอาใหญ่เลยท่ายังเป็นตุ๊ด อยู่ ก็ด่าคนอื่นเขาต่อไปนะคับ ผมว่าคุณคงจะเก็บกต อะครับ พ่อแม่ไม่ให้เลี้ยงหมา เลยมาด่าคนอื่นเขาทั้งวันเลย วันๆไม่ทำมาหาแดกเหลอครับ เห็น เข้ามาตลอดเลย *ไอ้เกรียน*ไอ้กาก*ไอ้ทุย*ไอ้เมือกปลาดุก**ไอ้สะเรสหมา**ไอ้ปัญญาควาย**โครต?โครต?ไม่สั่งสอน**ผมไม่รู้จะขุดอะไรมาด่ามันดี**ธรรมดาครับไอ้พวกเด็กเข้ามาป่วนบอร์ดอะครับ สำหรับไอ้ผีนะครับ ผมสูง180หนัก104กิโลกรัม ท่าเป็นอาวุต จะ ปืน หรือ มีด หรือ ลุม พวกมากพวกน้อย ใด้ ทั้ง หมด ครับ โกรตจิงๆ พวกเดนสังคม
    ไฟล์แนบ
    เธšเธฑเธ7.jpg 16K
    100_0010 (4) (Small)2.jpg 27K
  • :o001: เอ่อ ไอ้คนหัวฟู ชูนิ้ว มันอยู่แถวใหนอ่าครับ แต่ก่อนเจอแถวปากเกร็ด ไม่รู้ใช่คนเดียวกันป่าวครับ เป็นคนจรอ่าครับ(ไม่เกี่ยวกับกระทู้ท่านนะครับพอดีเจอ คนเหมือนเคยเจอ)
  • บ่นอะไรของมรึงว่ะ

เอารูปมาลงไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลย

สายเห่าป่ะเนี่ย
  • :021:5555มีโมโหเย็นครับพี่
  • คำแต่ล่ะคำที่คุณใช้ด่า หยาบซะ บอกตรงๆ ผียังอายเลย
    ที่พวกพี่ผีเค้าเข้ออกมาด่าแรงๆส่วนนึงก็เพราะกระทู้แบบคุณเนี่ยแหละ
    แล้วอีกอย่าง ที่ผีเค้าไม่แสดงตัวกัน เพราะถ้าเอารูปตัวเองที่เอามาโชว์
    ดูแล้วไม่เจริญอาหารแบบรูปด้านบน อย่าเปิดเผยตัวดีกว่า

ด้านบนมี 2 รูป รูปแรกยังดูดีกว่าเยอะเลย - -"""
  • สงสัยมันส์แน่กระทู้นี้
  • ozaka รูปข้างล่างใช่มรึงหรือเปล่า ดูแล้วสงสารคนทำให้เกิดมา จริง ๆ
  • กูเนี้ยแหละผี ไปหาเอาแถวป่าช้าโน้น กากเอ้ย
    มรึงบ้าเปล่า ไอ้อ้วน แม่งถ้าอ้วนน่ารักหน่อยก็ว่าไปอย่าง
    เสือกหน้าตา......แมร่งเอ้ย ก้วก
  • อยู่ดีๆ..ไม่ว่าดี...ไอ้อ้วนเอ๋ย
  • กินน้อยๆหน่อยนะมึง จะอ้วนยิ่งกว่าหมูแล้ว แดกข้าววันละกี่กะละมังวะ สงสารพ่อแม่บ้าง แดกล้างแดกผลาญจิงๆ ยังกล้าเอารูปตัวเองมาลงอีก กูละอายแทนมึงจิงๆ
    ไอ้เด็กขนดากเส้นที่ 3
  • ก้อเสือกบอกลงรูปหัยผีด่าเล่นเค้าก้อด่ากันเล่นๆอ่ะสิ
    ก้อคุณเล่นตั้งกระทู้แบบนั้นอ่ะยังไงก้อโดน
    ไม่ต้องโทษครัยเลย โทษตัวเองเหอ
    หมาคุณก้อเลี้ยงผมยังกับ ? หน้าอกก้อเล็กมาก ส่วนหูเค้าตัดกัน2เดือนกว่า
    นี่7เดือนค่อยตัด แถมตัดเองอีก สงสารหมาจิงๆ แระรูปกับส่วน สูงอ่ะเอามาลงทำไม เพื่อ ? ไม่มีครัยถามไม่มีครัยอยากรู้
    เหอๆๆ อยากได้ความคิดเห็นพอความคิดเห็นมันแรงหน่อยก้อโมโห คุณมาอยู่ในโลกออนไลไม่ได้หรอกแบบนี้
  • ไอ้ผีอ่อนทั้งหลาย ว่าเขาจังแต่ไม่ดูตัวเองเลยนะไอ้สาด.....

มึงกล้าถอดเสื้อเอามาลงยังเขาหรือเปล่า หรือดีแต่ถอดเอากับเมียว่ะ.. ฮ่าๆๆๆๆ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7810&page=1#Comment_8720
    ไอ้เหี้ยอ้วนนี่เอง ลองเข้าไปดู
  • ไอ้สันดานนี้เอง คงเก็บกดไงโดนไปเยอะ ไอ้ลาวเอยโดนกระทู้นู้นเค้าด่าซะยับเลย ยังมาตั้งกระทู้นี้ให้เค้าด่าเพิ่มอีกเจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือความ อย่างมึง ไอ้ ozaka ซะใจว่ะ
  • ผมสูง180หนัก104กิโลกรัม ไม่ใช่ปัญหา อย่ามาอวดว่าตัวเองตัวใหญ่ มันอยู่ใจ มากกว่าวะ ก็ทิ้งเบอร์ไว้แล้วจะมีคนจัดให้คุณเองนะ

ไหนว่าลงให้พวกผีเค้าด่าเล่น แล้วไหง๋ ทนไม่ได้ซะเอง ซะงั้น !!!!!

ถ้าหมามันพูดได้คงจะบอกกะมีงว่า "มีงไปส่องกะจกทำตัวเองให้ดีก่อน ไอควายอ้วน" ละมั้ง อย่าได้แคร์ว่าหมาเราจะเป็นยังไงมันเป็นหมาของเราก็น่าจะพอใจแล้ว

ถ้ามีงไม่บ้าเห่อ อวดโน้นโชว์นี้ ถามนั่น แล้วผีเค้าจะด่ามีงไหม ไอคนที่โดนผีด่า หมาใครใครก็เข้าข้างทั้งนั่น ผีดี ก็มี ไม่ดี ก็มี หวังว่าคงเข้าใจ

:067: ใช้สมองตัวเองคิด ไม่ใช่ ใช้สมองหมาคิด เด็กน้อย
  • กูว่ามึงอ่ะโรคจิตตั้งกะทู้ให้ด่าแต่มึงแถมความโง่อีกบอกน้ำหนักส่วนสูงบ้าป่าวว่ะ
  • เจสแม่...ตัวแม่งใหญ่น๊ะเว้ย ถอดเสื้อโชว์มัดกล้ามด้วย อย่าทำให้มันโมโหมากไปกว่านี้ ถ้ามันทนไม่ได้แล้วพวกมึงจะหนาว เพราะมันจะกลายเป็น...ลูกหมาพุดเดิ้ลทันที...55555555555555555555
  • เอ๊า...! ว่างัยโอสาก้า
    ทั้งคน ทั้งผี มาทักทายเพียบแล้วจะไม่ตอบเค้าหน่อยหรอ..เกิดอะไรขึ้น?
  • ตูล่ะสงสารมึงจริงไอ้เจ้า ozaka ผู้ยิ่งใหญ่ (น้ำหนักตัวน่ะ) ไม่รู้มันจะกล้าใช้ชื่อนี้อีกหรือเปล่า สัตว์โลกเป็นไปตามกรรมเนอะ ไอ้อ้วน ozaka
  • เออว่ะ มีคนมาเป็นขบวนเลย นี่ก็เป็นดัชนีบ่งชี้อย่างหนึ่งว่าเวบนี้มีคนเข้ามาติดตามชมอยู่ตลอดเลย
    ไอ้สัสอ้วน หายไปไหนวะ ทำนักเลงโต ไอ้ฟราย
  • แล้วไอ้zendo6เป็นเหี้ยไร

เสือกเรื่องคนอื่นจริงๆ ไม่มีใรทำก็นั่งอยุ่เฉยๆเหอะ เปลืองพื้นที่บอร์ดว่ะ

เข้ามาใหม่ละเก๋านักนะมึง ถุ้ย... ดีแต่ปาก ไม่ได้ด่าผีด้วยกันนะ

แต่ไอ้นี่กวนตีนสัส

ปล.ไม่เกี่ยวกะจขกท. แต่ถ้าปัญหามากระวังจะโดน กท. ว่ะ
  • อย่าพึ่ง ตบะเเตกพ่อหนุ่ม มีขันติสําคัญที่สุด
  • ต้องมีขันติ อดทนครับ
  • น่ารักทุก คนเลย
    ทำไมรักสามัคคี กันจัง

อย่ากัดกันเหมือนหมาซิ จุ้บจุ้บ
  • หยะแหยง อ้วก..
    มึงรีบไปไกลๆตีนกูเลย !!!
  • ผีที่เอ่ยชื่อกรุอ่ะทิ้งเบอร์ไว้ดิเด่วเคียรกับกู
  • กุเก๋ากุมาใหม่กุเก๋า แต่มีงเก๋าพอไหมละไอควาย555+
  • สะใจโว้ย มันมีทั้งคนกล้าบวกโง่ไว้ในตัวคนเดียว
    แมร่งเอ้ย โง่แมร่งได้ใจกูจริงๆ
    เว็ปนี้คนรักหมาโว้ย หมาอายุตั้งขนาดนั้นมึงไปตัดหูมันทำไม
    พอกูรู้กูก็ฉุนอะเด้ แมร่งแล้วเสือกมาถามว่าเมื่อไหร่มันจะดุ
    หมามันกลัวพุดเดิ้ล เห็นแล้วหมอบ หมอบแล้วทำไมหมาพุดเดิ้ลกับพิทบูลนะเว้ย ควย
    กรูยิ่งฉุนกึกเลย กรูก็ด่าซะ ทำมาเป็นโกรธ ควยมรึงก็บอกเองว่าเอามาให้พวกกรูด่าเล่น
    ไอ้โง่ โง่ๆๆๆๆๆๆๆๆ กาก
  • โถๆๆๆๆ...zendo6

น่ากลัวจังเลยว่ะ5555+

ไอ้พวกเก๋าๆอย่างมึงน่ะนะ อยุ่ในบอร์ดนี้ได้ไม่นานหรอกว่ะ เด๋วก็ต้องเปลี่ยนชื่อมาเล่นใหม่ อีแอบๆ น่ะรุ้จักไหมล่ะ

จะเอาเบอไปเคลียร์ กุไม่ให้หรอกว่ะ เด๋วโทรมาแระเป็นเสนียดกะโทรศัพท์กุ น่าทุเรศชิบหายเลย แค่เห็นชื่อมึงกูก็ขนลุกละ

ไม่ได้กลัวว่ะ แต่ขยะแขยงว่ะ 5555+

ควายเอ๊ยยยยยยยยย...
  • เด็กน้อยอย่างนี้เหละ กุจะยําน่ามึงอะสัต
  • แน่จิงมีงตั้งกระทู้ด่ากรุมั้งสิ Ghost กรุชอบวะเฮ้ย:o028:

กรุไม่เคยตั้งชื่อใหม่เหมือนที่มีงไม่กล้าเอาชื่อมีงมาด่ากรุอ่ะ 555+ ว่าเหิ้ยไรก็โดนตัวเองทั้งนั่นไอโกส ที่ด่ากรุอ่ะ ไอกรากโกส ขี้ติดขนตุด 555+

:o012:ทำไงดีเค้ากลัวผี
  • ไอ้สัส โกส พวกมึงเหลอป่าวครับที่ อีแอบอะ ไอ้สัส ไอ้พวหตุ๊ด แค่ลอกอิน ยังไม่กล้าเลย เก่งแต่แอบๆ ด่าชาวบ้านเขา นายแน่มากครับ zendo6 ที่กล้าออกมาต่อสู้กับพวกมัน ขอนับถือครับ
  • ควายเอ้ย มึงไปอ่านข้อความของ zendo6 ให้ครบทุกอันก่อนไป๊ !!!
  • ถ้ายังหาไม่เจอ กุช่วย
    CommentAuthorzendo6 CommentTime6 ชั่วโมงก่อน
    ผมสูง180หนัก104กิโลกรัม ไม่ใช่ปัญหา อย่ามาอวดว่าตัวเองตัวใหญ่ มันอยู่ใจ มากกว่าวะ ก็ทิ้งเบอร์ไว้แล้วจะมีคนจัดให้คุณเองนะ

ไหนว่าลงให้พวกผีเค้าด่าเล่น แล้วไหง๋ ทนไม่ได้ซะเอง ซะงั้น !!!!!

ถ้าหมามันพูดได้คงจะบอกกะมีงว่า "มีงไปส่องกะจกทำตัวเองให้ดีก่อน ไอควายอ้วน" ละมั้ง อย่าได้แคร์ว่าหมาเราจะเป็นยังไงมันเป็นหมาของเราก็น่าจะพอใจแล้ว

ถ้ามีงไม่บ้าเห่อ อวดโน้นโชว์นี้ ถามนั่น แล้วผีเค้าจะด่ามีงไหม ไอคนที่โดนผีด่า หมาใครใครก็เข้าข้างทั้งนั่น ผีดี ก็มี ไม่ดี ก็มี หวังว่าคงเข้าใจ

ใช้สมองตัวเองคิด ไม่ใช่ ใช้สมองหมาคิด เด็กน้อย

*คงฉลาดขึ้นนะมึงน่ะ
  • ผมว่าถ้ามีพิกัดเเบบนี้zendo6ก็ขึ้นชกราชดําเนินจะดีกว่าผมว่า มีค่าตัวด้วยถ้าน๊อกก็ได้เยอะหน่อยดครับ ผมเป็นกลางนะครับ
  • 5555 ใครโมโห ก่อนแพ้ สงคราม ประสาท มันดี
    สีสัน สนุกดี อิอิ
  • นี่ ไออ้วนกรุไม่ได้เข้าข้างมีงนะ เข้าใจไว้ก่อน แล้วอย่ามาประจบกรุ กรุไม่ชอบ กรุขอด่าผีห่านั่นก่อนแปปนึงเรื่องของมีงเด่วค่อยมาด่าต่อ เข้าใจ?

แต่ผีมันเสือกปากดีก่อน ทะลึ่งอ่ะ อยากลองด่ามาเลย แคชเปอร์น้อยๆ ร่อนเร่ไปร่อนเร่มา :o012:

เกิดเป็นผีไม่มีใครเอา เมียก็ไม่เด้า นั่ง ว่าวเดียวดาย :o040: 555+ กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮาได้อีกวะไอผีกราก
  • ปล ย้ายไปด่ากรุอันล่าสุดนะ กรุขี้เกียจเลือนลงมา แระ มีผีเปรตเสือกหาเรื่องกรุก่อนเองช่วยบ่ ด้าย ตามมานะ ไอผีกราก555+
  • ไอ้ zendo6 มึงนี่ก็ฮาเหมือนกันนะ ไปล่อไอ้อ้วนให้กูดูหน่อยเด๊ ไอ้อ้วนนี่ปากมันดีสัส
  • ขะแม่วพุงนะนั่น (แซวเล่นครับ....อย่าด่าผมนะ)
  • ขอความช่วยเหลืออย่านำรูปข้อยมาโพสอีกเด้อ ข้อยบ่ อยากติดร่างแห กับเจ้าด้วยนำ

ข้อย ขออยู่แบบหล่อๆ แบบนี้อะ ดีแล้ว

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=764&page=3 ข้อยอยู่ในทำเนียบสมาชิกแล้วเด้อ
    ไฟล์แนบ
    hhiko.jpg 16K
    20081009095928_20080912070950_20071124115517_b0035b1fdc8dab06d7e5f78ad8061ad82.gif 39K
  • กรูเซ็งสังคมไทย.... กรูไม่ยุ้งอย่าเสือกยุ้งกะกรูแหละกัน... กรูแค่ผ่านมาว่ะ5555 ก้อกรูบ้า...เชี้ย