ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดถึงจัง... PANDA ลูกรัก ,,,,
  • หลังจากเขาจากผมไปเดือนกว่า ๆ ตอนนี้เวลาเข้ามาอ่านกระทู้เพื่อนๆในเวบนี้ ที่มีปัญหาเกี๋ยวกับหมาป่วยหรือไม่สบาย แล้วทำให้ผมคิดถึงแพนด้าจัง

ขออนุญาติลงรูปตอนเขาเล็กๆๆจนวันที่เขาจากผมไป ให้เพื่อนเห็นความน่ารักของเขาเพื่อไว้อาลัยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    414.jpg 5K
    320.jpg 41K
    63.JPG 35K
    241.jpg 5K
    170.jpg 4K
  • ต่อครับ รูปสุดท้ายเป็นรูปที่สะเทือนใจผมที่สุดเพราะแอบถ่ายโดยบังเอิญเพราะเขาเล่นกันจนเหนื่อย แล้วมานอนเกยกัน พอผมกลับมาเห็นเลยแอบถ่ายเก็บไว้ซึ่งเป็นวันคืนสุดท้ายที่เขาได้นอนด้วยกัน
    ไฟล์แนบ
    415.jpg 5K
    52.JPG 34K
    82.JPG 36K
    73.JPG 44K
    96.jpg 6K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เขาเป็นหมาที่สวยมากครับโตไปโด่งดังในสังคมพิบูลแน่นอนเลยครับ ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
  • ขอโทษนะครับเขาเป็นอะไรตายเหลอครับ ผม ไม่ทราบจริงๆโทษทีนะครับ
  • สู้ๆครับ
  • เค้าไม่ได้ไปไหน ยังอยู่ในใจคุณ เเละในใจเราชาวpitbullทุกคนครับ
  • รุ้สาเหตุจากบอร์ราม3ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ มันน่ารักมากๆเลย สักวันเค้าต้องกลับมาอยุ่กับพี่แน่ๆค่ะ เชื่อสิคะ ถ้าเราเชื่อมั่นในสิ่งให้มันจะเกิดขึ้นจริงๆค่ะ

"ส่วนคนที่ทำกับเค้าแล้ว ยังไม่จิตสำนึก สักวันกรรมมันจะสนองมันเองค่ะ"

เข้าใจความรุ้สึกของคนที่สุญเสียสิ่งที่รักค่ะว่ามันเจ็บปวดสักแค่ไหน แต่ชีวิตของเรา เราต้องเดินไปข้างหน้าค่ะ

แล้วสิ่งที่หวังที่คอยจะมาหาเราเอง แล้วก็รักษาเค้าให้ดีกว่าที่เคยนะคะ

คนในนี้จะคอยให้กำลังใจเสมอ "มีพิท มีเพื่อนค่ะ"
  • :022:เสียใจด้วยนะค่ะ
  • น่าสงสารจัง...คับ...
  • เจ้า Riki ไปถึงไหนแล้วคับ

แล้วมันเปนยังไง มั่งอยากชมรูปปัจจุบันจัง

ส่วนไอบูลของผม ส่งไป รร อยู่ ไว้ กลับมาแล้วจาเอารูปมาลงให้ดูนะคับ :013: