ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Full Moon Bully Party 4 แคว Nakhonsawan
  • ขอเชิญทุกๆท่านที่รักสุนัขพันธุ์อเมริกัน พิทบูล ทุกสาย เข้าร่วมงาน Full Monn Party 4 แคว ครั้งที่ 1

ในวันที่ 16 สิงหาคม 2009 ที่ จ. นครสรรค์ บริเวณ บึงบรเพ็ด ตั้งแต่เวลา เที่ยงวัน ไปจนถึง เที่ยงคืน

จุดประสงค์ของงานนี้ จัดขึ้นเพื่อความสนุกสนาน ความเป็นกันเองและ ความบันเทิง เพื่อที่จะให้ทุกๆท่านได้มาพบปะ แลกเปลี่ยนทรรศนะคติ ระหว่างผู้เลี้ยง และผู้ที่ยังไม่เคยได้สัมผัสสุนัขสายพันธุ์นี้ได้มาเข้าร่วมกันครับ ดังนั้นสำหรับผู้ที่ยังไม่เคยมางาน Meeting ที่ไหนหรือไม่เคยปรากฏตัว งานนี้เป็นโอกาสที่ดี และ งานครั้งนี้ก็เป็นอีกครั้งที่เราได้มีความตั้งใจและพยายามที่จะจัดงานสำหรับคนที่รักสุนัขสายพันธุ์นี้ ทุกๆท่านครับ

...ในเรื่องรูปแบบการจัดงานจะเป็นงานปาร์ตี้อย่างเต็มรูปแบบ อาหาร ดนตรี โคโยตี้ แสง สี เสียง มากันแบบ Full Set ซึ่งงานรูปแบบนี้ผมบอกเลยครับมันเป็นการจัดครั้งแรกในเมืองไทย ซึ่งจะคล้ายๆกับงาน Bully Party ที่ Buffalo Bone เคยจัดเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา แต่ใหญ่กว่า ใครที่พลาดงานในวันนั้น เดือนหน้าบอกได้เลยว่า คอบลูลี่ ห้ามพลาด..!!! เพราะจะเป็นรูปแบบที่เต็มที่กว่าเพราะไม่จำกัดในเรื่องสถานที่ ส่วนเรื่องกิจกรรม การแสดง กำลังอยู่ในขั้นตอนการคิด ดูความลงตัว และที่สำคัญเราจะคิดรูปแบบได้ถึงกึ๋นขนาดไหนเพื่อจะทำให้ครอบครัวบลูลี่ทุกท่านมันส์กับงานนี้เต็ม 100 % คืนนั้นเราจะทำให้อารมณ์ทุกคนในงาน กระเจิด กระเจิง แน่นอน ปล.ท่านที่มีภรรยาพยามอย่าเอามานะครับ 555+ (อย่างหลังนี้เหมือนผมจะพูดเล่น)

ฝากเกี่ยวกับสัดส่วนของงานคร่าวๆคือ เราทำกิจกรรมกันตอนบ่าย และจะจบลงด้วยงาน Party ส่วนตัวและเป็นกันเอง ที่ริมน้ำพร้อมกับกิจกรรมสนุกสนาน ตามสไตล์ ผู้เลี้ยงพิทบูล ซึ่งได้ชื่อว่า มีความเป็น social able สูง หรือผู้ที่ชอบ Party แบบถึงกึ๋นนั่นเองครับ

แจ้งไว้ให้ทุกท่านทราบ เพื่อเตรียมตัวแล้วเราจะแจ้งข้อมูลเพิ่มเติม ที่เว็บบอร์ดแห่งนี้ เร็วๆนี้

อย่าลืมนะครับ วันที่ 16 สิงหาคม 2009 เรามีนัด

เคารพทุกท่าน

B.B ORGANIZER
    ไฟล์แนบ
    bill 111.jpg 97K
  • :048::048::048::048::048::048:..
    ไฟล์แนบ
    10133_62294497add3f84f68_big.jpg 58K
  • :m056: แจ่ม เป็นงานที่น่าสนุกที่สุดเร้ยยยย :m087:
    ไฟล์แนบ
    20080820100939_0123.jpg 67K
  • หวังว่าวันงานฝนจะไม่ตกนะท่าน :005::005::005:
  • :021:พลาดไม่ได้ละเพ่ พพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ
    เด๋วเจอออออออออ เด็กพิดโลก:m001:
  • แหล่มเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :005:ดีครับ งานดีๆมันๆมาให้เมาอีกเเล้ว!!
  • :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3487_resize.JPG 105K
  • อร่อย

งานนี้ไปกันเต็มๆทีมหน่อยนะ เฮฮา ปาร์ตี้

ป๋า กลัวฝนรึ เป็นเทพเค้าอยู่บนฟ้า ไม่กลัวฝนหรอก 555 อ่อนนะนี่

อ่อนแอ ก็บอกไปเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0790.jpg 78K
  • ก็หวังว่าเช่นนั้นคับท่าน มาเฟีย แต่ถ้ามันเกิดตกจริงๆอันนี้ก็ลองคิดดูเล่นๆคับว่าบรรดาเหล่า โคโยตี้ เกือบ20ชีวิตที่มีเพียงชุด ซีทรู เป็นเครื่องกำบังกาย จะเกิดอะไรขึ้น..!!!
    ส่วนคุณ bombe - MEE_BRK - thong29 - chypitbull งานนี้คุณได้เจอ มาเฟีย King Of Rednose / เทพบุตร ยุทธหน้าหยก และ Super Star R&B (เหลียง แอนด์ บิว) งานนี้ก็คุ้มกับการเดินทางแล้วครับ ...ส่วนเรื่องรายละเอียดปลีก-ย่อย ในงานเดี๋ยวผมและทีมงานจะเรียนให้ทราบภายหลัง เร็วๆนี้..!!

ขอบคุณครับ
    Big Chill Bill
  • :066:ไปหล่วยยยยยย !!!!

เพี๊ยง ! ขอให้ฝนตก อยากเห็น โคโยตี้ ใส่ซีทรูที่ร่างกายเปียกไปด้วยน้ำฝน อูยยยยยยส์ ................... :032:

****************************************************************************************************************

ถ้า Jaguar pits เข้ามาอ่านกระทู้นี้ งานนี้ผมขอนะเฮีย ยังไงก็ต้องไปให้ได้ 5 5 5 5 +:065:
    ไฟล์แนบ
    X7878171-30.jpg 32K
  • เจ๋งมากน้อยชาย..ส่วนเรื่องเฮียติ๊ก เดี๋ยวพี่จัดการเอง
  • ***** แหมๆๆพี่ชายๆๆๆ ออกอาการอย่างแรง

เก็บอาการนิดนึง55555555***
  • อิๆ สุดยอดงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน แล้วเจอกันพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    R00134532.jpg 107K
  • :032:พี่บิว ที่รัก !!~ งานนี้ น้องไม่เอา Sandwid นะ เพราะ Full Moon ทั้งที ขอเป็น 3 ชั้นแบบ Big Mc เลยดีกว่า

***************************************************************************************

Anakin อ้าวว ๆ ๆ ๆ ๆ ก็ช่วงนี้ อย่างอื่นมันไม่ค่อยออก เลยต้องออกอาการกันนิดนึง ดิ่วะ ไอคิน สกายวอล์คเกอร์:018:
  • เฮ้ย...น้องคินอ่านคอมเม้นพี่เสร็จแล้วมันเป็นยังไงวะน้อง ถึงกับเขียนผิดเขียนถูก 555+
    ยังไงมาด้วยห้ามปฏิเสธเด็ดขาด เพราะงานนี้พี่จะทิ้งตัวให้ดูเป็นตัวอย่าง..แฟ๊ดดดดดดด
  • พี่บิว อย่าลืมคำเดียวผมนะ...ฮาฮา
  • อยากไปด้วย แหะ แต่ไม่มี น้อง "หมา"
  • ไงดีพวกเรา....ชาวอุทัย

พี่แมส
  • คุณ auto_dog ไม่จำเป็นคับไม่มีไม่เป็นไร งานนี้เน้นสังสรรค์ เมา มันส์ และอื่นๆ อื่นๆนี่อะไรไม่รู้คิดดูเอาเอง555+
    ชาว อุทัย เรียนเชิญด้วนะคับ
  • ไม่มีหมาไม่เป็นไรค่ะ ขอแค่เอาใจไปก็พอ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

:m019:โก๋ไปด้วยดิ อยากไป หารถเกาะไปด้วย กลับด้วยเน้อ:m030:

****ปล.วันจ.มีเรียนติว ต้องกลับมาเรียนกฏหมายต่อ เด๋วไม่รุ้เรื่อง55555:m067:
  • มาแล้ว..มาแล้ว.. งานดีๆที่รอคอย พิจิตรเต็มทีมเช่นเดิมครับ :062::062:

พร้อมอุปกรณ์สนับสนุนความบันเทิง ส่วนจะเป็นอะไรนั้นขออุบไว้ก่อนครับ:011::011:
    ไฟล์แนบ
    DSC04322.JPG 83K
  • ถ้าค่าน้ำมันเหลือจะพาเจ้า coke ไปร่วมด้วยครับ อยู่แพร่ครับ:006::005:
  • อ้าว.......มันส์กันใหญ่ มาให้ได้ครบทุกจังหวัดเลยนะคับพี่น้อง
    พรุ่งนี้ผมจะไปดูพื้นที่งานก่อน เพื่อที่จะออกแบบงานให้เป็นไปในทิศทางของงาน ปาร์ตี้ ใครอยู่แถวนั้นมานอกรอบกันได้นะครับ
    และเร็วๆนี้ ผมจะมาบอกอีกครั้งนะครับว่า ผมวางงานนี้ไว้ในรูปแบบไหน มีอะไรในงานนี้ ตื่นเต้น สนุก เร้าใจแค่ไหน..ติดตามตอนต่อไป...!!!
  • ** นายใหญ่ไป ชาวคณะก็ไปนะ5555.+++

มีอะไรเด็ดๆๆให้เรอะพี่ โก๋เค้าถึงกัดมันขนาดนั้น55555

สงสัยของถึงๆๆๆๆจิงๆๆๆๆ นั่งตักได้ด้วยเรอะป่าวๆๆๆ

เอาขาวอวบนะ ขาวเหยี่ยวไม่เอา
  • ว้าว....โคโยตี้ ชอบชอบ
  • :021::021::021::021::021:โคคค โยยย ตี้ตตตต เป็นสายไหนคับ บลูลี่ หรือใช้งาน:m056::m056::m056::m056:

:m066::m066: :m125::m125:
  • เจ้าต่าย จะไปรถพี่ แน่ใจหรอ ? ไปแล้วกลับเองนะ 555 + เพราะพี่ก็ยังรอ Boss อยู่ว่าจะส่งใบลากิจได้รึป่าวเหมือนกัน

แต่งานนี้ จะขอไปทิ้งตัวซะหน่อย ไอ้คินลางานได้ป่าวว่ะ จะได้ อยู่ค้างกัน เก็บกด !!! ช่วงนี้ไม่ได้ออกไปแรดไหนเลยว่ะ กำลังฟิตตัดขนซะด้วยเด่ เด่วจับโคโยตี้ มาตัดขนเล่นซะเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ (ขนหน้าแข้ง)

เรียนพี่บิว ที่เคารพและรักเหลือเกิน งานนี้มีแบบแห้งป่าวครับ ?? ฝากถาม บิ๊กบัง ด้วยนะ อิอิ ไม่ค่อยอยากพกไป ช่วงนี้ด่านมันเยอะ !!! :013:
    ไฟล์แนบ
    P7234020-01.jpg 90K
  • มีสาวเพียบเลย น่าสนครับงานดีๆแบบนี้
  • แบบแห้ง แบบเปียก ผิวเรียบ ผิวไม่เรียบ มีรอน้องอยู่แล้วน้องโอ๊คงานนี้ไม่มาอย่าหาว่าป๋า ใจร้าย..!!!
    ข่าวล่าสุด..ทีมงาน โคโยตี้ จะเดินทางจากกรุงเทพไปให้ความบันเทิงท่านในวันงานแน่นอน สนับสนุนโดย คุณโฟล์ค Patriot การันตีโดย Big Chill ผมรับรองครับว่า สาวนักเต้นเหล่านี้เป็นชุดที่ ใจถึงที่สุด ในแผ่นดินสยาม ..!!!!
    ไฟล์แนบ
    1202.jpg 20K
    1213.jpg 30K
  • เง้อๆๆๆโก๋อ่ะ

มีใครอยุ่แถวๆบางบัวทองมั่งเนี่ยยยยย อยากไป ไปแร้วกลับเย็นๆเพราะวันจ.มีเรียน....

***ไม่ว่าสาวๆแต่แม่นาง นุ่งสั้นกันจัง ตามอย่างกันเปี๊ยบเลย555555+ (สุรพลค่ะ)
  • k.คิน อย่าลืมฮายิน่า บางปะหันนะ
    (แบบว่า อยากแจมด้วยอ่ะ อิ อิ ) :021::021:
  • น่าหนุกจัง...
  • งานนี้ไม่รู้ว่าเปียกเรอะแห้ง แต่ถ้าจะให้อนาคินนอนค้าง มันต้องมีมากกว่านั้นนะพี่บิว

ไม่งั้นมันหงุดหงิด 555555 รถวิ่งมาไกลไม่ได้ถ่ายน้ำมันเครื่องเดียวขากลับ

เครื่องจะรวนเอาดื้นๆๆนะน้า 55555
  • ภาพสถานที่จัดงานบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    710.jpg 94K
    1120.jpg 59K
    1010.jpg 33K
    99.jpg 63K
  • :m041:เห็นแค่วิว ก็ หยิวแล้วววววววว
  • ไอ้ต่ายชั้นก้ออยากไปว่ะ แต่ไม่มีรถกลีบ เซงวุ้ย!!:m125:

มีเรียนเหมือนกัน

เด็กๆชอบโคโยตี้..........:m056::m056::m056::m056:

โอ้ว!มัส:m066::m056:

ปล. คิดถึงโก๋กะพี่คินเน้อ ไม่เจอนานแล้ว อิอิ
  • **** น้าๆๆๆๆคร๊าบๆๆๆๆ ถ่ายรูปนะยิ้มบ้างก็ได้ๆๆแหมๆๆๆๆ

เอาซะขึ้มเชียว...ยิ่งพี่จักรเนี่ยฮึมๆๆๆ จะดุไปไหนนะ55555

ส่วนน้าบังผมบอกแว้วอย่านอนให้ตะไครมันเกาะค้างดูดิ

มาร์คไม่พลาดเลยสักงานนะ5555

ดีเจ้าออย.....หวังว่าจะได้เจอกันนะ
  • งานนี้ สหายข้า อนาคิน โก๋โอ๊ค และผองเพื่อน ไม่อยากพูดอะไรมากครับ เนื้อ น้ำ น้อง ครบ!!!!!!!!!!!!!! .... บิ๊กบัง ฟันธง ใครพลาดงานนี้ รอไปอีกแปดปี ใครติ๋ม นอนอยู่บ้าน อยากมาโยกกับเรา ยินดีต้อนรับ บัตรผ่านประตู มึแค่คำเดียว พี่ครับผมเลี้ยงพิทบลู จบ!! ....

จุดโฟกัสของาน ใครได้เข้าไปในงานมีสิทธ์เขียนชื่อตัวเองลงกล่อง และได้มีสิทธ์จับสลาก แค่ 5 ท่านเท่านั้น ที่โชคดี ได้รับประทาน เนื้อย่าง โดยมีโคโยตี้ (ในรูป-ของจริงตัวจริง)เสริฟให้โดยใช้ปากเสริฟเข้าปากท่าน โดยไม่ใช้มือ แต่มีข้อห้าม คือ ห้ามใช้ลิ้นนะครับ 5555 ......... ใครอยากล๊อคชื่อเชิญหลังไมค์ แต่ที่แน่ๆพี่มาร์คมาเฟีย ล๊อคไว้หนึ่งชื่อแล้ว 55555555555 เจอกันนะครับพี่น้องชาวพิทบูลทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    ghfhfh.jpg 30K
  • เค้าขอด้วย 55555
    ไฟล์แนบ
    _MG_1013.jpg 47K
  • :021:อยากไปก็ตรงมีโคโยตี้นี่แหละ น้ำลายไหล