ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซื้อหมาไม่มีเพด ช่วยแนะนำหน่อยคับ
  • ผมซื้อหมา มาโดยที่เป็นลูกนอก(ท้องเเล้วส่งเข้ามา) แต่เจ้าของไม่ทำเพดให้ ผมควรทำไงดีคับ
    มีพี่ ให้คำแนะนำ ทำเพด NORECOUND :m019:ผมขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยคับ
    ตอนนี้หมาอายุ 93 วัน เเล้วคับ:m049:
  • ขอชมหมานอกหน่อยครับ
  • เพิ่งตัดหู แผล กับ ขน ที่หมอโกน(บริเวณหู)ยังไม่หายดี ถ้าหายจะลงให้ดูคับ:015:
    ส่วนเรื่องลูกนอกมีพี่ที่รู้จักกันบอกมาคับ ไว้ใจได้ สายเลือด OK :065:
  • เสียเงินซื้อหมานอก แต่ ทำไมไม่ได้ใบเพ็ด ใบทำไม่ยากหมายถึงใบในนะ คุณก็ไปขอเลยเรียกว่าเป็นต้นสายเองเลยไง
  • ้เยี่ยมเลยคับ.........:063:

ถ้าแผลหายแล้วอย่าลืมนะคับ

....Black Dog.....
  • ข้อนี้..เจอมาเยอะเลย ส่วนมากคนขายจะบอกก่อนจะขายว่าชัวร์ ได้เพรดแน่นอน แต่พอขายลูกหมาออกไป หรือที่เรียกว่าแด็กเงินไปแล้ว ทีนี้แหละเฮี้ยอาไรก็ไม่รู้ โทร.ไปทวง ถาม จนไม่อยากจะโทร. รอเพรดจนหมาจะ 2 ปี เพรดก็ไม่ได้ ทั้งเพรดใน นอก ส่วนมากคอกดัง ชื่อดัง ทั้งนั้นแหละ จะซื้อหมาบ้าเพรดนอกก็ควรระวังเรื่องนี้
  • การขอเป็นต้นสาย ควรไปติดต่อที่ไหนคับ พอจะมีใครแนะนำแนวทางได้บ้างคับ
    เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรคับ(ยอม):m080:
    ขอผู้มีประสบการณ์ หรือมีความรู้ ช่วยแนะนำหน่อยคับ:m019::m036: