ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แผลที่เป็นลักษณะนูน
  • มีหลายจุดครับ เช่นที่ข้อศอก ขอวิธีรักษาที่ถูกต้องด้วยครับ..ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2134.JPG 99K
  • ส่วนใหญ่จะเป็นแผลเป็น อย่าให้นอนที่พื่นแข็งๆๆ
  • มันบวมน้ำน่ะที่ข้อศอก เป็นตุ่มๆ

เดวก็หาย เกิดจากนอนที่แข็งๆมั้ง หมาผมเคยเป็นนานละ
  • ขอบคุณครับ...มีอะไรแนะนำได้ยินดีครับเพื่อสุภาพที่ดีของเขา..:013:ผมชอบเวลาเขานอนจะจับทายายังไงก็ไม่ตื่น.แต่พอตื่น..วุ่นทั้งบ้าน....:013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2157.JPG 104K
  • นอนน่ารักจัง:m024::m024::m024: