ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องปลอคคอ
  • ปลอคคอ หมาแบบไหนที่จะเอาหมาแบบจิ๊ดสุดๆอยู่อะครับแบบไม่ลื่นหลุด เลย
  • 2 นิ้วขึ้นไป ไม่งั้นก็ over zise ไปเลยคับ
  • ถ้าจี๊ด สุดๆ ใช้รัดอกไปเลยดิพี่ หมาไม่เจ็บตัวด้วย แต่เราเหนื่อยแทน

ถ้าไม่อยากเหนื่อยใช้โซ่มั้ง
  • ที่บ้านมี3ตัว ใส่ปลอกคอได้แค่ 2 ตัว ส่วนอีกตัวซื้อมาดีเท่าไร เจ้าสองตัวมันช่วยกันทึ้งจยขาดหมดใส่ไม่ได้ เลยไม่ได้หล่อแบบเขาเลย ไม่รู้จะทำไง
  • ตัวแสบ มากๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0733.JPG 44K