ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปเยี่ยมเอ๋ ที่แม่สาย
  • :m007:ได้เลี้ยงหมาพิทบูลขี้เหร่ตัวหนึ่ง:m024:

:m042:ได้เพื่อนเพิ่มมาอีกหนึ่ง คือ เอ๋ แม่สาย tarotman:m042:

:m066:ณ วันนี้ เพื่อนจะถ่ายทอดการทำปุ๋ยชีวภาพให้:m050: :m109:ต้องประกาศให้ก้องฟ้า ว่า ขอบคุณมากคร๊าบบบบบ เอ๋:m110::m109:

:m016:หายากนะครับ สำหรับคำว่า มิตร ในสังคมอันยุ่งเหยิง:m043:

:m110:ต้องขอบคุณทั่นมาร์ค ที่ทำให้ผม มีโอกาสพบเพื่อนมากมายในเวปนี้:m109:

:m037:ตามไปชมกันครับ:m037:

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7734&page=1#Item_0
    ไฟล์แนบ
    ถุงปุ๋ย.JPG 76K
    ผลงาน.JPG 89K
    โรงปุ๋ย.JPG 93K
    สวนส้ม.JPG 113K
    สุดหูสุดตา.JPG 98K
  • :m094::m073:ของแถม ขออนุญาตลงหน่อยนะคร๊าบบบบ:m117:

:m117: กรงหมามินิ :m029:

:m042: กะสายกัดตัวจี๊ดดดดดดด:m110: ช๊อบบบบบบบบ ชอบ มีสิทธิ์แค่ชอบ 55555
    ไฟล์แนบ
    ชอบ.JPG 94K
    กรงมินิ.JPG 85K
  • :m073:ลืมไปนิสสสสสหนึ่ง:m076:

:m036:ไปกันนะทั่นมาร์ค:m057:
    ไฟล์แนบ
    ตั้งเต๊นท์.JPG 95K
  • :063:บรรยากาศน่าไปเที่ยวจังครับ แต่ชอบกรงหมาบ้านพี่เจ้าจัง แนวดี:063:
  • ...............กระทู้นี้ชอบอีตรงกรงหมามินินี่แหละ โดนจิงๆๆๆๆๆ (BOXไทยประดิษ)........:013::013:
    ไฟล์แนบ
    190.jpg 69K
  • อันนี้เขาเรียกว่าเลี้ยงหมาแล้วเกิดประโยชน์ สมควรเอาเยี่ยงอย่าง
    แต่บางคนเลี้ยงหมาแล้วก่อแต่ปัญหา ไม่สมควรเลียนแบบเป็นอย่างยิ่ง :030:
  • เพิ่งจะได้แผ่น ดีวีดี เมื่อวานตอนเย็น
    ขอบคุณครับ
  • ชอบแนวคิดกรงหมาจัง..ขอปรบมือให้ครับ
  • อยากถาม ถามแล้ว แต่ไม่ได้คำตอบ

อยากถามว่า กรงแบบนี้ เค้าเอาไว้สำหรับทำน้ำหนักหมาใช่ป่าว

ใครรู้ช่วยบอกพี่พรทีคร๊า
  • ใช่แล้วพี่ เขาเอาไว้ทำน้ำหมักชีวภาพ em มาแม่สาย ไม่มาแอ่วหากันเลย สวนส้ม พี่เอ๋ ชื่อสวนไรครับ เห็นวิวแล้วคุ้นๆๆ
  • หมากัดให้นอนกรงธรรมดาไม่ได้หรอกครับ มันแทะพังหมด ทำให้ฟันเสียด้วย
    เขาจึงต้องให้นอนในกรงถังแบบนั้น เพราะภายในเรียบไม่มีซี่ลูกกรงให้หมาแทะ
    เหมาะสำหรับใช้นอนอย่างเดียว

ไม่เหมาะกับคนที่เลี้ยงทั่วไปครับ
  • ขอบคุณมากค่า ป๋ามาร์ค เด๋วจิบอกตาโก้งว่า เอากรงมินิมาใช้กะอีโกลเด้นไม่ได้ เด๋วมันเสียสุขภาพจิต มันต้องเห็นคนเย๊อะๆๆๆๆๆ เหมือนพ่อมัน 5555

วิม พี่ให้เบอร์โทรศัพท์ไว้แล้ว ไม่โทรถามพี่นิ แต่ไปเวลามีจำกัดจริงๆ ได้ไปชมฟาร์มหมาของน้องมิ้ง ที่เดียว เพราะบ้านใกล้กันจ้า

สวนส้มเข้าซอยข้างโลตัสจ้า มัวแต่ตื่นเต้นไม่ได้ถามชื่อสวน

ขอบคุณแทนตาโก้งด้วยนะคะทุกท่านที่เข้ามาเม้น วันนี้ตาโก้งเข้าเวร(กำ)
  • โฮ้ววว สวนส้ม แหมเหมือนในละครเลย วาสนาจะได้มีที่กว้างๆอย่างเค้าบ้างไหมน้ออเรา

พี่โก้ง พี่พร วันไหนธุรกิจเปิดแถวๆลพบุรี มีไร่มันไร่อ้อย ที่พอรู้จักกันบ้าง เด๋วจะขอปุ๋ย

ไปขายหน่อยเด้อออ อิอิ อยากรวยกะเค้าบ้างจะได้ซื้อที่เยอะๆ แบบพี่เอ๋ อ่ะ เหอๆๆ
  • โอ้ววว สวนส้มในฝันเลยอะพี่พร บรรยากาศโรแม๊นซ์:021: (อยากกินส้มมากกว่า)