ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• F1 สีม่วง มีกี่กลิ่นหรอครับ ผมไม่แน่ใจ วันนี้ซื้อมากระสอบใหม่กลิ่นมันแปลกๆ
  • ถูกต้องนะค๊าบบ!!!:067:
  • มีกลิ่นเดียวครับ หากพบปัญหาอะไรรบกวนแจ้งให้ผมทราบด้วย จะขอบคุณมากๆครับ
    ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ เจอปัญหาแบบเดียวกันนี้หรือเปล่าครับ

กลิ่นเป็นแบบไหนรบกวนหน่อยนะครับ

ปกติทุกล๊อตจะเปิดให้ที่บ้านทดลองก่อน ปัจจุบันกำลังใช้สีแดงอยู่ครับ
    แต่ช่วงนี้เหลือหมาอยู่สองตัว เปิดหลายรุ่นกินไม่ทัน

ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ของผมนี่อยากจะซื้อให้หมากินนะเคยใช้3กระสอบแต่มันไม่ค่อยจะกินเท่าไรและทุกยี่ห้อก็เหมือนกันเซ็งเป็ด
  • ผมกระสอบที่8 อยู่ครับแหะๆ เดี๋ยว จะเก็บตัวอย่างให้นะครับ ถ้าได้กลิ่น2 อัน
  • ของผมไปซื้อมาที่นครถมแต่หมดแต่มีแบ่งขายให้โดนไปโลละ100บาทสะบายใจไป
  • ตอนนี้เห็นมียี่ห้อ R3 ออกมาอีกแล้วนะ