ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณพิทบูลโซน ..open for match..see you
  • :003:ขอบคุณทุกท่านครับ ( โดยฉพาะ GHOST ) ที่ช่วยสร้างสีสันขอบคุณ ผมไม่ได้ท้อแท้หรือมีปัญหาอะไรกับใคร เอาไว้ว่างๆค่อยมาร่วม แจมกันใหม่ช่วงนี้ไม่มีเวลาด้วยครับก็ คงเข้าไปดูไปชมบ้าง สายกัดมันไปอยู่ผิดที่ผิดเวลาผมฝากเรื่องงานด้วยครับ สนใจติดต่อโดยตรง. ...เกือบลืม FC อะไรนั้น..ขอบใจ:005:
    น้ำหนักที่เปิดไว้ทุกตัวติดต่อผ่านผมได้เลยครับทางเบอร์โทร...ขอบคุณเจ้าของบรอด์พิทบูลโซนครับ:011:
    19.7 m พี่บอย ทุกตัวเริ่มต้นที่ ( อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม ):008:
    18.5 m ปอตาขุน
    17.5 m เอ๋
    16.2 m ชลพัทลุง
    14.2 m ชลพัทลุง
    14 m พี่ต๊อก 200000...

หากไม่ถูกใจใครก็โทษทีคนชอบไม่เหมือนกันทำไงได้ ลากน้ำหนัก บูลลี่ โชว์ สายกัด มันไม่ได้ทำความเดือดร้อนใครให้มันผ่านไปเถอะครับเปิดใจให้กว้าง ยอมรับว่าไม่มีใครหยุดพิทบูลสายกัดไม่ให้กัดกันได้เหมือนไก่ชน..ปลากัด..วัว...ควาย..นกหัวจุก...ต่อยมวย
    หากใครคิดว่าที่ผมพูดนั้นไม่จริงขอให้ไปถามคนที่เล่น...ที่ผมยกตัวอย่างดูคำตอบไม่ต่างกันอาจจะผิดไปบ้างตามเหตุผลของแต่ละชนิด
    ผิดพลาดขออภัยด้วยครับชาวพิทบูลโซน...โชคดีทุกท่านครับ:033:

:009: 089.9731488 เอ๋
    084.5073056 จีน
    089.2880267 พี่บอย
    086.7297370 ชลพัทลุง
    084.1543663 พี่นกทุ่งใหญ่:063:
    ไฟล์แนบ
    mammos.jpg 61K
  • :005::011: ไม่มีคำถามไม่มีคำตอบ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ...:003:
    ไฟล์แนบ
    2413095.jpg 55K
  • พิทบลู ทุกสาย คือสีสัน แล้วแต่ว่ามัน "เกิดมาเพื่อสิ่งไหน"
    เพราะฉะนั้นผมว่าเราควรเคารพในความคิดของแต่ละ บุคคล ครับ

BIG CHILL (BUFFALO BONE CREW)
  • เป็นกำลังใจให้ครับพี่ ต่างคนต่างความคิด

ยากที่จะมีใครเข้าใจ แนวใครแนวมัน

ผมนับถือน่ะคนที่มีแนวเป็นของตัวเอง มันเป็นartอย่างนึงเลยครับ:063::063:
  • ผมว่าถ้าไม่มีสายกัด

ก็คงไม่มีสายโชว์หรอกมั้ง

เกี่ยวมั้ยกว่า :013:
  • สายกัด จงเจริญ สู้!
    (คนสุรินทร์ไม่กินสุรา)
    ช่วงเข้าพรรษา
    ไฟล์แนบ
    DSC00791 (Small) (2).jpg 40K
  • อยู่ที่ใจ
    ไฟล์แนบ
    DSC00811 (Small).jpg 45K
  • ความสามารถ เฉพาะสายนะ:032:
    ไฟล์แนบ
    DSC00787 (Small).jpg 77K
  • :m001:
    ...
    ดีครับ อยู่บนจุดยืนของตัวเอง
    เคารพจุดยืนของคนอื่น
    สังคมก้อสงบสุข
    ...
    :m107:
  • ใจร้าย555.......แต่ก็นะpitbullก็คือpitbullมันเกิดมาเพื่อกัดตั้งแต่บรรพบุรุษมันละ
    ไม่สนับสนุนแต่ก็ไม่ขัดขวางยืนอยู่บนจุดยืนของตัวเองกะbullyครับ
    ให้เกียรติซึ่งกันและกันในวิถีของคนเลี้ยงpitbullครับ
  • ชอบอะไรก็ได้ครับ อย่า เอาสัตว์มาทรมานเพืยงเพื่อความบันเทิง ของเราเลย นะ มัน เป็นบาป ติดไป ชั่วชีวิต เชื่อผมซิ
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    138515.jpg 51K
  • ของคุณตอง9อายุเท่าไหร่ครับเท่ดีใหญ่ด้วย
  • ของพ้ม ปีกับนิดเดียว
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว8.JPG 74K
  • :011:
    ไฟล์แนบ
    93106.jpg 70K
  • ปัจเจกของแต่ล่ะคนเป็นนานาจิตตัง
    ไม่มีใครผิด ใครถูกคับ เคารพความคิดกันและกัน
    สร้างสัมพันธ์ที่ดีให้เกิดคับ..:o034:
  • CH.CARVER 3xW สายเลือดในดวงใจ สุดยอด
  • :031::063:
    ไฟล์แนบ
    00022_0.jpg 57K
  • นิ้วมือยังยาวไม่เท่ากันเรยยยยยยยยยย:o059:

ละจาให้คิดเหมือนกานได้งัยเนี่ย:o001:
    ตัวผมเอง เล่นไก่ชน ชอบดูวัวชน เคยต่อยมวย
    เลี้ยงpitสายกัดกะบลูลี่
    ไม่เห็นว่าชีวิตจะทำให้ใครเดือดร้อน:o067:
    หมา วัว ไก่ คน ก็เหมือนๆกัน มีทั้งประกวดเเละมีเพื่อต่อสู้
    พี่ warrior เค้าชอบสายกัด ก็เลี้ยงเพื่อกัด
    ใครชอบสายโชว์ ก็เลี้ยงเพื่อจูงโชว์คับ
    ชาว pit เเตกต่าง แต่ ไม่แตกแยกคับ:o010::o001::o009:
  • ผมว่าไอ้หมากัดไม่กัดไม่เท่าไหร่แต่คนแม่งกันเก่งกว่าหมาอีกผมว่านะ(พูดเผื่อๆไว้เผื่อใครจะกัดกันอีก)
  • อย่างปลากัด ก็ไม่เห็นจำเป็นต้องเอาเขาไปกัด เลี้ยง ไก่ขน ก็เอาไว้ดูสวยงาม เลี้ยง pit bull ก็ไม่เห็นจะต้อง เอาเขาไปทรมาน ให้มัน กัด กัน เลย นิครับ มันผิดด้วยประการทั้งปวง ทั้งทางด้านหลักสอน ทางพุทธศาสนา หรือไมว่า ศาสนาไหนๆ ผมเห็นว่ามันเป็นการทรมาน บาป กรรม แค่ทางโลก เขาก็มีกฎหมายห้ามแล้วนะครับ คงไม่ต้องบอกหรอกว่า มันควรหรือไม่ควร Michael Vick ดาวรุ่ง quarterback ของ american football ถูกตัดสินจำคุกไป 4 ปี หมดอนาคต เป็นที่รังเกียจของ แฟน บอล ที่เคยรักและ เทิดทูนเขา ทุ่มให้เขาสุดชีวิต แต่ตอนนี้ เขาสูญเสียทุกอย่าง รายได้ปีละ กว่า ร้อยล้านบาท หายสิ้น เนื่องจาก ถูก ban for life หมดอนาคตไร้เพื่อนฝูง คนที่เคยรักไปเลย นี่เป็นแค่การลงโทษ ทางโลกเท่านั้นนะครับ ทาง ธรรม นั้น ผม คงไม่ต้องบอกกล่าว ว่า การเอา สัตว์ ไป กัดกัน นั้น มันบาป ขนาดไหน กรรมที่ตามสนอง ผม ไม่รู้ว่า จะตกกับผู้ทำเช่นนั้นอย่าง ไร แต่ หนักหนาสาหัส แน่นอน

อย่าเลยนะครับ ผีตัวนี้ขอร้อง ความสนุก ของเรา เพียง ไม่กี่นาที ทำให้ หมาเรา ที่เราบอกว่ารัก เขา ต้องทรมาน เจ็บปวด พิการ ได้ ตลอดชีวืต
  • ด้วยความเคารพ ในสิ่งที่ท่านรัก นะครับ
    เอาหมามากัดกัน ไม่ได้ทำให้ผมหรือคนอื่นในที่นี้ เดือนร้อนหรอกครับ แต่ ช่วยพิจารณา หน่อย ว่า สิ่งที่เราทำเพื่อความบันเทิง สนุกสนาน นั่น หนะ ก่อให้เกิดความเดือนร้อน และ เป็นการทรมาร กับ สัตว์ ที่ปากเราบอกว่ารักเขาหรือเปล่า
  • กัดแพ้หรือชนะก็ดูแลกันต่อไปอย่างดี อย่างนี้นับถือ ถือเป็นแนวทางที่ชอบของใครของมัน

แต่ที่กัดแพ้หมดรูปแล้วถูกทำลายทิ้งเพราะเป็นภาระของเจ้าของ อย่างนี้เลวสัตว์นรก ขอให้ลูกมันป่วยเป็นภาระของหมอบ้าง
  • 6 ปีแล้วครับ เป็นหมันด้วย เซ็งเป็ด
    แต่ก้อ รักมาก ลองเทส ตอนเด็กๆ
    ไม่สู้เลย ยืนนิ่งเป็นรูปปั้น
    แล้วก้อไม่เคยเทสอีกเลย สงสาร
    รอตัวต่อไป ครับ
    ( ผมมันเลว )
    ไฟล์แนบ
    DSC00802 (Small).jpg 49K
  • อยากได้ ลูก CH. P.S.'S CUTTER 4XW - 1XGL
    ผู้ได๋ อยากขาย
    ตัวเมียได้ก้อ ดีนะคับ
    ผมจะBREED ไว้เฝ้าเรือกสวนไร่นา
    ขอบพระคุณ

ปล.ชาวนาก้อรัก Pitbull นะ จะบอกให้
  • :015: ขออนุญาติอีกครั้ง ครับตัวเมีย 8 ปีแล้วลูก chinason สามเขี้ยว ( ฮาทส์เทส ):063:
    ไฟล์แนบ
    Image(08).jpg 40K
  • ตัวนี้ลูก กังฉิ้น.. 1xl 1xw 9ปี ตอนเลี้ยงเฝ้าบ้านครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    20070327103702_007334.jpg 84K
  • :013:
    ตัวนี้ vit 4 ปี กำลังหนุ่มแข็งแรง 17.5 kg ( ฮาทส์ ) :063:
  • :005: +V I T 17.5 K G dog to match in surat...
    ไฟล์แนบ
    Image(11).jpg 41K
  • ลูก ฟรอด์ 1l 1w ( double in breed )+( live breed under taker ) 18.5 kg 2 ปี match..in surat
    ไฟล์แนบ
    Image(14).jpg 32K
  • ขออวยพร ให้คนเอาหมาไปกัดกัน มีเหตุทำให้พิกลพิกาลกันไปในชาตินี้ และถ้า เกิดมาชาติใหม่ ขอให้ ปากแหว่ง เพดานโหว่ หน้าตาพิกลพิกาล ถูกรุมทำร้าย ครอบครัวมีแต่ทะเลาะเบาะแว้ง ไม่มีใครคบด้วย มีแต่สิ่งไม่ดีเกิดขึ้นในชีวิต โรคภัยทุกชนิด ขอให้ มาเยื่อน อย่าได้ขาด ใช้ชีวิตอยู่ด้วยความระแวง ไม่กล้าออกจากบ้าน อยู่ในสถานที่จำกัด เหมือน ที่เขาทำกัด หมา ที่เขาบอกว่ารัก
    สาธุ
  • :005::064:

( เปิดกว้างไปรึเปล่า..คำว่าให้คนเอาหมามากัดกันแล้วไปว่าเขา ระวังให้ดี ):016::007:
    ไฟล์แนบ
    steelcity_american_bulldog2.jpg 68K
    05e27.jpg 69K
  • ก็ขออวยพรให้พวกที่เก่งแต่ให้หมากัดกัน ได้รับผลกรรมยุค INTERNET ด้วยเถิด!!
    สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรมและความคิด!!
    ถ้าเห็นแก่วงการพิทบูลส่วนรวม ก็ลองใช้สมองคิดกันเอาเองแล้วกันว่าสมควรหรือไม่?
  • อยากรู้จัง ถ้าหากมีคลิปกัดหมา การพนัน ของท่านเทพหมากัด อยู่ในมือนักข่าว แล้วแพร่ไปสู่สาธารณะ หรือหมาสายสุดรักกัดเก่งขั้นเทพของท่านหรือใครก็ตามกัดคนตายขึ้นมาอีก
    สังคมรับได้ไหม
    เกิดโดนแบนก็ยุ่งแน่ พวกเราที่ไม่นิยมกัดหมาพลอยซวยไปด้วย เพราะใครก็จะเหมาว่ามันคือ พิทบูล เหมือนกัน
  • แบตเตอรี่อ่อนหรือไงพวก สงสัยไม่มีใครคบ จึงมีอาการสารภาพแบบนี้ไปดูเอา

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
  • จะเผาพริกกะเกลือแช่งไอ้พวกชอบทรมานพิทบูล!!! : (~
  • ผมว่าใครทำอะไรจะต้องได้รับผลนั้น คนที่ทรมานสัตว์ก็ต้องได้รับผลกรรมเช่นกัน ส่วนคนที่ไม่ได้ทรมานสัตว์แต่ก็ทำบาปอย่างอื่นเหมือนกัน เพราะหลายคนก็หาว่าการทำหมาลากก็เป็นการทรมานสัตว์แล้วจะหั้ยทำไง ทางที่ดีไม่ต้องเลี้ยงสัตว์เลยใช่ใหม ส่วนตัวผมชอบดูหมาตัวอื่นกัดกัน ตัวที่บ้านไม่อยากให้กัดเท่าไหร่ถ้าใครอยากลองกัดก็ลองได้แต่ไม่ได้เอาแพ้ชนะ แค่หอมปากหอมคอ ส่วนกรรมจะตามสนองนั้น ก็แล้วแต่เวรกรรมที่เราทำมา กล้าทำก็ต้องกล้ารับสิ
    ไฟล์แนบ
    k99.JPG 22K
  • ไอ่ห่านี่แม่งจะโชว์พาวแล้วขายลูกหมา ไอ่เหี้ยแม่งก็รู้ว่าที่นี่เค้าไม่นิยมหมาสายกัดแม่งก็ยังเสือกดื้อโพสย้ำแม่งทุกวันทุกเว็ป แล้วภาษาที่มันพิมพ์มาแม่งก็อ่านไม่ค่อยรู้เรื่องเหมือนคนเพ้อเจ้อพูดคนเดียว ทั้งๆที่เว็ปสายกัดก็เยอะแยะแม่งก็ไม่ไปโพส...เฮ้ออออออออ
  • คนเราทำผิดกันทั้งนั้นแหล่ะครับ ทำผิดทั้งที่รู้ว่าผิดครับ แต่ผิดมากผิดน้อยใช้วิจารณญาณเอาเอง แล้วใครล่ะทำถูกที่สุดทำดืที่สุด(เหตุผลส่วนตัวนะครับ) thai_mk 081-9549220
    ไฟล์แนบ
    k972.JPG 15K
  • คุณ warrior ผมสามารถ ทำนายได้เลยว่า ชึวิตในส่วนที่เหลือ ของคุณ บนโลกที่ยังขาด ความรัก บนโลกที่ยังคงแสวงหาความเมตตา บนโลกที่ต้องการความเอื้ออาทร ระหว่างสัตว์โลกด้วยกัน จะเป็นชีวิตที่แสนทรมาน เจ็บปวด ประสพด้วย โรคภัย เต็มไปด้วย ความทุกข์ ความ พิการ พร้อมนี้ ความวิบัติ จะมาเยือน คุณ และ คน ที่ คุณรัก คุณจะ เจอ แต่สิ่งเลวร้ายที่่สุดในชีวิต ต่อไป ขับรถ ก็ขอให้เกิด อุบัติเหตุ เดินทาง ไปไหน ก็จะพบแต่ความยากลำบาก แต่ คุณจะ ไม่ตาย ง่ายๆ หรอก คุณจะ พิกล พิการ เรียก ร้อง ให้หลุด พ้น ทำอะไร ก็ ไม่ขึ้น ไม่ว่าจะขีวิตธุรกิจ หรือ ชีวิตครอบครัว

คุณจำคำทำนาย ผม ไว้ ถ้าคุณ ยัง ไม่หลุดพ้นต่อการทำบาป กับ หมา ที่บริสุทธิ์พวกนี้ สิ่งที่ผมพูดไว้ จะเป็นจริง ที่อาจต่าง คือความเลวร้าย อาจมากกว่าที่ผมกล่าว ร้อยเท่าทวีคูณ แต่ถ้าคุณกลับเนื้อกลับใจ เลี้ยงหมาแบบ จิตที่มีเมตตา หวังแต่เพื่อให้ เกิด แต่สิ่งดีๆ กับ เขา ชีวิตของคุณ ก็จะประสพสุข มีแต่ความสงบ เป็นที่รัก ของ เพื่อนมนุษย์ ทุกคน

คำทำนายนี้ จะเกิดกับ คนที่เลี้ยง pitbull คนอื่นๆ ด้วย ที่มีหมาไว้เพื่อจุดประสงค์ เพื่อนำ เขาไปกัด

amen...
  • ใครมีรูป warrior ลงรูปมันให้ดูหน้าหน่อยซิ ว่า คนที่มีจิตใจเลวร้าย เยี่ยงนี้หน้าตา เป็นอย่างไร คนที่เผา พริกเผาเกลือ จะได้ สาปแช่ง ได้ ถูกคน
  • ผมได้แจ้งตำรวจ ช่วยติดตาม นาย warrior ไว้แล้ว ว่าจะมีการจัด กัด ในกลุ่มเขากัน ที่ไหน จาก web board ต่างๆ ที่มัน post ไว้ ให้หาข้อมูล เพื่อ ดำเนินการ ได้เลย
  • ขอบอกว่าที่ post หลายๆข้อความนี่ GHOST หลายๆคนนะนี่ แต่มีความเห็นเดียวกันเป็นครั้งแรก haha!!! เผาพริกกะเกลือแช่งให้พวกใจโหด เก่งแต่ให้หมากัดกัน เก่งจริงไม่ให้เจ้าของหมาชกกันแทนละว่ะ!!! หมามันเจ็บแทบตาย แต่ตัวมันไม่เจ็บ!!

GHOST บนนี่แจ้งความแล้วเหรอ เยี่ยมเลย!!
  • Warrior หายไปไหนแล้ว haha!! ถูกถล่มเละเทะเลย - Warrior แปลว่านักรบไม่ใช่หรือ
    อย่าหายตัวซิท่าน!! กล้าๆหน่อย
  • :013: ผมไม่ได้หายไปไหนครับ( ทำงาน ) ขอบคุณทุกๆเสียงผมเคราพสิทธิความคิดความเห็นของทุกท่านครับไม่สามารถปิดกั้นแล้วแต่จะคิด
    ทำต่อไปเถอะครับเป็นประโยชน์แกผู้อ่านครับ......haha""แสดงตัวกันเถอะครับไม่มีอะไรจะเสียแล้ว..:015::020:
    ไฟล์แนบ
    aka_jr_02.jpg 52K
  • คนที่เลี้ยงสายอื่นก็ไม่เข้าใจสายอื่นที่ไม่ได้เลี้ยง สายกัดก็หน้าจะแยกออกไปซะต่างหากมาคุยรวมกับสายโชว์ให้เขาด่าอยู่ได้
  • warrior ทำงาน ที่ไหน เหรอ ครับ อยู่อำเภอ อะไร ขอ รูปหน่อย ซิ ตำรวจเขา จะได้ ตามตะครุบตัวง่ายๆ

แต่ถ้าคุณยังไม่โดนตำรวจจับ เวลาคุณ เดินไปตามถนน ก็ขอให้หมากัด ฟัด คุณให้เหวะหวะ เออ คำแช่งนี้ รวมถึง ญาติๆ ที่คุณรัก ด้วยนะ ผมก็ขอให้หมากัด ด้วย เอาให้อยู่ในสภาพที่คุณเอาหมามากัดกัน นั่นแหละ

สาธุ

เออ ขอแช่ง ให้ความจัญไร จงเกิด แด่กลุ่ม คนชอบเอาหมากัดกัน ทุกกลุ่มทุกคน
  • Haha - เจออัดซะอ่วมอรทัยเลยครับ พี่น้องครับ 555!!! ครั้งนี้ผีๆทั้งหลายรวมตัวกันได้เยี่ยมมากๆ ขอบอก!!
    ซาบซื้งน้ำใจผีๆทุกๆท่านที่ช่วยอัดเจ้าของกระทู้ซะงอมเลย เหวอะหวะทั้งตัวเลย
  • ใครรู้จัก ชื่อจริง ที่อยู่ จริง นาย warrior บ้าง ช่วย ลง ให้หน่อย ซิ ว่าเป็น คน ที่ไหน จังหวัดอะไร หน้้าตา เป็นอย่างไร

ผมคนหนึ่งหละ จะ ดำเนินการให้ ถึงที่สุด ให้ ชีวิตมัน ทรมาน เหมือน หมา ที่ มัน เอา ไปกัด ถ้ามันยังไม่ยอมหยุด
  • เพื่อนลองดูที่อยู่ เบอร์โทร. จากตัวอย่างกระทู้เดิม เอ๋ สุราษฎร์

warrior CommentTimeJul 20th 2009
    แบ่งขายลูกสุนัข..สายเลือดดีสนใจติดต่อ สอบถาม...ใครอยู่ในบ้านดอนสนใจลูกหมาเข้าดูได้ที่บ้าน 40/9 ถ. ดอนนก 5 (อินเก่า) อ.เมือง
    (084)0594778
    (089)9731488
    สุราษฎร์ธานี
    จำหน่ายลูกพิทบูล(สายกัด ผู้ 3 เมีย 2 )ราคาถูกกว่าความสามารถหมายเหตุอย่าเอาไปประกวดเด็ดขาดเพราะสายกัดไม่ต้องการเลย
    หากใครต้องการก็ไปซื้อสายประกวดเถอะอย่ามายุ่งสายกัดไม่แนะนำ
    ที่นี่ไม่ได้เลี้ยงสายโชว์ มีแต่หมาสายกัดไม่ต้องโทรมา หาซื้อเองตามหน้าโฆษณาสายโชว์เพียบเลยเชิญครับ..
    ( สายกัดใครก็พูดได้ของแท้ต้องพิสูจน์ในสังเวียน มิใช่คำพูด )
    (084)0594778
    (089)9731488
    แจ้งเบาะแสการพนัน ทรมานสัตว์ กัดหมา ที่

พล.ต.ต.เทศา ศิริวาโท
    ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี
    "สุราษฎร์ 1"
    โทรศัพท์ ห้องทำงาน 0-7727-2974
    มือถือ 08-9195-8855
    Email : tesapol@police.go.th
    ของจริง