ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยว่าหมาสวยรึป่าว(รักมาก)
  • :o061: Alexsander Bojinov ครับ อยู่สระบุรีครับ k.โก 086-8002796 :o070:
  • ลืมรูป
    ไฟล์แนบ
    nov.jpg 31K
  • :o004: มีอีก :o005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 021[1].JPG 33K
    Picture 022[1].JPG 23K
    Picture 019[1].JPG 27K
  • :o061: ตอนเด็กๆจนโต :o048:
    ไฟล์แนบ
    dyjdgj[1].jpg 96K
    Picture 1644223410[1].JPG 21K
    Photo-0019000.jpg 20K
    Picture 021[1]2.JPG 33K
  • :o009: ถึงยังไงผมก็รักเจ้า Bojinov มากยังไงขอให้เข้ามาดูและติชมกันเยอะๆน่ะครับ ขอบคุณครับ :o021:
  • น่ารักดีคับ
  • น่ารักครับจ่ำหม่ำด้วย
  • กลมเรย

เอิ๊กๆๆๆ
  • น่ารักครับว่างๆจะแวะไปเยี่ยมเยือนนะครับ !
    ไฟล์แนบ
    DSC_0122_resize.JPG 103K
  • น่ารักมากๆๆครับ:005:
  • งามครับท่าน"รูปตอนเด็กไม่เห็นแววเลย"
    ไฟล์แนบ
    แรมโบ้.jpg 64K
  • โอ้ ไม่เลย
    ไม่น่าสวยได้ขนาดนี้เลย

หมดรักแล้ว บอกเลย ได้รักใหม่แน่ๆ......
    รูป2-3 ตอนเด็ก ยังไม่ฉายแววเลย
    แต่อย่าให้อ้วนมากครับ เดี๋ยวเหมือนเด็กอ้วนโรคจะตามมา
  • มีท่าเดียวเหรอ กี่รูปกี่รูปก็มุมเดิมๆ น่าเบื่อชิบหาย
    ได้ข่าวว่าขาหลังซ้ายเป๋นี่ โดนรถชนมาไม่ใช่เหรอ
  • หมูชัดๆ น่ารักครับ
  • :o026: คุณผีคุณไม่รู้แล้วอย่ามาพูดไอตัวที่โดนรถชนมันอยู่โคราชคนล่ะตัวครับแต่มันคอกเดียวกัน ของผมไม่เห็นมันจะขาเป๋ตรงไหนขอถามหน่อยครับว่าใช่ตาดูหรือส้นตีนดูหรือว่าคุณตาเหร่รึป่าว ถามจริงได้ข่าวมาจากไหนครับ อย่ากรู้ฝากไปบอกไอพวกปล่อยข่าวมั่วๆไม่รู้จริงอย่ามาพูดพูด
  • สวยๆๆๆดีคับ

หมาเรา ก้อต้องสวยอยู่เเร้ว เราเลี้ยงมากับมือ

น้องหมาก้อเหมือนคนในครอบครัวของเราคนนึงเเหละครับ
  • :015:น่ารักดีครับ
  • มันก็สวยดี แต่ไม่น่ารักเท่าหมาผม หมาใคร ใครก็ว่าสวย น่ารักเป็นธรรมดา
  • จู๋หย่ายดี ^^
  • น่ารักครับ แต่ส่วนตัวว่าอ้วนไปนิด กลัวมันเหนื่อยง่ายอะครับ
  • เลี้ยงได้ดีสมบูรณ์มากๆคะ และก้อน่ารักมากๆ ^^