ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อดีเซลกลัวหวัด 2009
  • วันก่อนว่างเลยเอาดีเซลมาเล่นซะหน่อย อิอิ วัน 6 เดือนของดีเซลหน้าตาไม่น่าเอามาเล่นเล้ย
    ไฟล์แนบ
    diesel 6m8re.jpg 53K
    diesel 6m6re.jpg 51K
    diesel 6 m3re.jpg 47K
    deisel 6 mre.jpg 66K
    deisel 6 m2re.jpg 95K
  • :002:55555 ถ้าหมาเป็นจริงๆจะทำยังไง ใข้หวัด นก เป็ด ไก่ หมู เป็นกันหมดเเล้ว ถ้าหมาเป็นล่ะ แย่เลย
  • อะไรของมึงไอลาวควาย ปัญญาอ่อน
  • หวัด2009 ไ่ม่ค่อยหน้ากลัวเท่ากาฬโรค
    ที่ต้องนี้กำลังระบาดและแพร่พันธุ์สู่สัตว์
    ที่ใช้ฟันกัดแทะ ซึ่งหนึ่งในนั่นก็คือ "สุนัข์"
    ถ้ามันแพร่ระบาดจริงเป็นเรื่องแน่ ๆ เพราะ
    สังคมคนเลี้ยงสุนัข์ในบ้านเรามันเยอะมาก
  • ไอ้ผีมันด่าตัวมันเองทำไมเนี่ย
  • มันเป็นเรื่องของกูไอ้ผีไม่ได้ไปขี้รถหัวเมิงนี่:013: