ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดและสายโชว์ครับ
  • อะไรแบ่งแยกระหว่างสายกัดและสายโชว์ครับ ผมเชื่อว่ามีหลายท่านอยากรู้ เช่นเรดโน๊ดเป็นสายกัดทั้งหมดเลยมั้ย พิทสูงๆผอมๆต้องเป็นสายกัดเท่านั้นเหรอ เชิญผู้มีความรู้เข้ามาตอบให้หน่อยครับ
  • ของผมมี สายกัดโชว์ครับ ห้ามเดินเฉียดเขาเด็ดขาด

ล้อเล่นนะ อิอิ
  • red nose ไม่ใช่สายกัดเสมอไป แต่ถูกพัฒนามาใกล้เคียงกัน
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=1044
  • ผมว่าขึ้นชื่อว่าพิทบูล มันกัดหมดทุกตัวเเหละครับ

เพียงเเต่ว่า คนเลี้ยงจะให้มันดุ
    ฝึกให้กัด หรือ ไม่กัดเท่านั้นเอง

5 5 5

คุนว่าจิงมั๊ยครับ
  • ไม่รู้ไม่ผิดครับ...แต่ก็(ไม่น่าถาม)...แหม๋จะเลี้ยงพิตทั้งที....อิอิ
  • สายกัดคุณไม่สามารถเอาอะไรมาวัดมันได้ นอกเสียจากได้พิสูจน์ตัวมันเองเมื่อถึงวัยอันควร...แล้วแน่จะเอาความสามารถพิเศษของมันไปใช่ในทางด้านไหน
    รูปร่างหน้าตาไม่ค่อยสวยงาม..
    ไฟล์แนบ
    bozack.jpg 8K
  • ในความเข้าใจของผม สายกัดคือทั้งพ่อและแม่จะต้องเป็นนักกีฬาที่ผ่านการแข่งขัน และควรจะเป็นผู้ชนะเสียส่วนใหญ่ ผสมกันโดยไม่ต้องคำนึงถึงรูปร่าง สี มาร์ก ต้องการเพียงทายาทที่เก่งก็น่าจะเพียงพอ ส่วนสายโชว์ก็ไม่ต้องสนใจความเก่งกาจสามารถอะไร ตลาดชอบหมาใหญ่ก็หาใหญ่ ๆ ชอบอ้วน เตี้ย ล่ำ ก็ทำแบบตลาดต้องการ ไม่ทราบว่าเข้าถูกอะเปล่า
  • ของผมท่าทางจะสายกัดแท้ๆเลยนะเนี่ย

..ดูมันกัด
    ไฟล์แนบ
    IMG0022A4.jpg 77K
    IMG0051A.jpg 55K