ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญชาวภูเก็ตมาร่วมงาน Meeting
  • งาน meeting วันอาทิตย์ ที่ 30 สิงหาคม
    ที่ลาน 72 พรรษา เวลา 15.30 คับ
    ขอเชิญชาว ภูเก็ต จังหวัดใกล้เคียงและ Phuket dog มาร่วมงานด้วยคับ
    ขอให้มาร่วมงานกันเยอะๆ นะคับ
  • แล้วเจอกัน มันแน่ๆงานนี้
  • ยินดีรับทุกสายไหม( สายกัดอยู่สุราษ...)มีเวลาว่างอยากไปตั้งแต่ไปซื้อหมาตาอเล็ก..( สติงเรย์ ) แล้วไม่ได้ไปเลยใครจัดครับ....
    ไฟล์แนบ
    3912.jpg 7K
  • ลาน 72 พรรษา อยู่แถวไหน ครับ...มีแผนที่ให้ดูเปล่าครับ..ผมเพิ่มมาอยู่ใหม่..อยากไปดูบ้างครับ..
  • ยินดีต้อนรับ Pitbull ทุกสายครับ ยังไงมันก็ Pitbull เหมือนกัน

ลาน 72 พรรษา Jozz เอาแผนที่ลง web หน่อย............
  • :002:ไม่บอกเราเลยกำ

อยากไปครับ ไปด้วยนะ 555