ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++หมาน้อยต้องการเลือดด่วน++
  • ขอรบกวนพี่ ๆในพิทบูลด้วยคะ ขอบริจากเลือดให้แก่หมาเทอร์เรียผสม ตอนนี้อาการกำลังแย่ เป็นพยาธิในเม็ดเลือด ต้องการเลือดด่วนมาก รบกวนพี่ ๆในพิทบูล โปรดช่วยเค้าด้วยคะ ตอนนี้หมาอยู่ที่ รพ.สัตว์ศรีวรา ที่รพ.ไม่มีเลือดสำรอง โปรดช่วยเหลือเค้าด้วยนะคะ หมาที่ให้บริจากเลือดได้ต้องอายุ 1 ปีขึ้นไป น้ำหนัก 20 กก.ขึ้นไป คะ เบอร์ติดต่อคะ 080-992-7703 ----- รบกวนพี่ ๆ ในพิทบูลโซนด้วยนะคะ ( ขอบคุณพี่ที่ให้ยืม ล็อคอินด้วยคะ พอดีหมาเค้าไม่ถึง 1 ปีเลยบริจากเลือดไม่ได้ พี่เค้าเลยแนะนำว่าลองมาขอความช่วยเหลือพี่ ๆในนี้ )
  • ของนุ่ก็ยังไม่ถึงปีเรย แถมไปฟัดกะหมาหน้าบ้าน แผลเต็ม

- -" เอาใจช่วยค่ะ ใครอยุ่ใกล้ๆช่วยเหลือกันด้วยนะคะ
  • เอ้า ถึงเวลาทำดีแล้วครับ ช่วยๆกันหน่อย พี่น้องครับ
  • อยู่แถวศรีวราด้วยไม่ไกล แต่หมาผมมันแค่ 5 เดือนเอง
    ว่าแต่พวกหมา แมว มันมีกรุ๊ปเลือดด้วยอ่ะป่าว หรือว่ากรุ๊ป
    ไหนก็ได้
  • เอาใจช่วยคับให้ทันเวลาน่ะคับ...
  • -+-+-+ ขอบคุณทุกคนเสียงนะคะ ตอนนี้หมูหวาน เสียแล้ว เนื่องมาจากอาการช็อค---- ขอบคุณมากคะสำหรับพื้นที่ตรงนี้ *-*-*
  • ง่า...

เสียใจด้วยนะคะ
  • หว้า เสียใจด้วย..