ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมภาพมิตติ้ง สาย 2 ค๊าบ
  • มีแต่รูปน้องหมาอะคะ
    ตัวไหนเป็นตัวไหนก็ไม่รู้จักมันอีก
    แบบว่ามือใหม่ มิตติ้ง เลยเอารูปมาฝากอย่างเดี๋ยว
    อยากจะถ่ายรูปพี่ๆ เฮียๆ ป๋าๆ อยู่เหมือนกัน แต่เขินไม่กล้าถ่าย
    เอาเป็นว่า มีแค่นี้ ลงแค่นี้ รอท่านอื่นมาต่อแล้วกันค๊าบ
    ไฟล์แนบ
    DSC02664.jpg 60K
    DSC02663.jpg 58K
    DSC02660.jpg 54K
  • ต่อๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02671.jpg 63K
    DSC02669.jpg 61K
    DSC02665.jpg 59K
  • แก๊งค์นี้ของ TNT เค้า
    ไฟล์แนบ
    DSC02688.jpg 58K
    DSC02684.jpg 61K
    DSC02681.jpg 59K
  • โห่......รูปสวยๆๆทั้งนั้นเลย เจเจ......:002::030:
  • มาต่ออีกหน่อยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02708.jpg 53K
    DSC02706.jpg 57K
    DSC027012.jpg 61K
  • มาดู ยังบลัด กันบ้าง....
    ไฟล์แนบ
    DSC02677.jpg 58K
    DSC02678.jpg 57K
    DSC02676.jpg 60K
    DSC02696.jpg 53K
    DSC02693.jpg 55K
  • อยากจะบอกว่า น้องหมาแต่ละตัวที่นำมา สวยสุดยอด
    ตามสไตร์ของเค้า ทุกตัว
    เพียงแต่บางภาพ ที่ดูเล็กไป แหลมไป หรืออื่นๆ มันเป็นที่มุมกล้อง
    และ น้องหมาอยู่ไม่นิ่งด้วย เลยจับภาพที่สวยที่สุดของเค้าไม่ได้
    แต่ยืนยัน แจ่มๆๆๆ ทุกตัวคะ

รูปนี้แถม....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC02699.jpg 60K
    DSC02662.jpg 49K
  • :m009: ไม่ได้ไปเสียดาย เจง ๆ แต่ดูรูปก็โอเค แล้วค้าบบบบ
  • """""แหมๆๆๆๆไอ้คนที่จูงครอสเตอร์ๆๆเนี่ยมันดูดีมากๆๆๆๆ

ยังไงก็เป็นตัวแทนจากัวก่อนเลยนะคร๊าบๆๆๆๆๆ

ขอคุณทุกๆๆท่านๆๆที่มางานนนะคร๊าบๆๆถึงแม้จะ

ทุลักทุเลฝนตกแต่ก็โอมากๆๆๆๆ....

ยังไงเจอกานงานหน้านะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...
  • ลงรูปเร็วจังเลยนะคะพี่เจเจ :030:
  • รอ ชม อยู่ ใครมี จัดต่อเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    name.JPG 10K
  • เน็ตที่บ้านมีปัญหาโคตรช้าเลย เอาไปรูปเดียวก่อนแล้วกัน
    ง่วงนอนแล้ว

ขอบคุณเฮียติ๊ก จากัวร์พิทฯ และทีมงาน ที่จัดงานดีๆให้เรามาเจอกัน
    ขอสักสองเดือนครั้งได้หรือเปล่าเฮีย :005::006:
    ไฟล์แนบ
    DSC03176_exposure.JPG 80K
    DSC03177_exposure.JPG 85K
    DSC03166_exposure.JPG 103K
  • หน้าเสียดายจังคับไม่ได้ไป
  • อยากไปมิตติ้งบ้างจัง แต่อยู่ไกล(สมุย) ใกล้ๆในสุราษฏร์มีบ้างมั้ยครับ
  • ว่าจะเอาลูกชายไปแต่ฝนดันตกซะก่อน....เสียดายจัง
  • พี่เจๆลงรูปไว้ดีนะ+555

พี่คินคนจูงควอเตอร์นี้หน้าตาดีทุกคนนะ สังเกตมะ+5555

ฮา
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาและโทรมา งานนี้ออกจะลุ้นมาก เพราะว่าฝนห่า ลงแต่เช้าเลย นึกว่าจะล้มแล้ว
    ขอบคุณ และนับถึอใจทุกท่านจริงๆ พี่ มาเฟีย เรื่องจัดไม่ยากพี่ 2เดือนครั้ง ผมอยากให้มีการรวมตัวกันแบบนี้เหมือน เมื่อก่อน เพราะว่าทุกท่านได้เอาหมามาเดินเล่น
    อย่างน้องก็ได้เพื่อน หมาพันธุ์อื่นไม่รู้ว่ามี มิตติ้งแบบนี้ปล่าว
    แต่เรามี มีพิทมีเพื่อน ใครมีรูปเอามาลงด่วนเลย
  • แก๊งค์ เด็กแว๊นซ์................
    ไฟล์แนบ
    P8220309-00.jpg 109K
    P8220307-00.jpg 100K
    P8220315-00.jpg 117K
  • :014: แอบขอ เท่ห์ ด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    P8220301-00.jpg 114K
  • 'งานนี้เลยอดไปช่วยเฮียทอดไข่เลยอ่ะ 55+

ดันไม่สบาย ซะก่อนอ่ะ อิอิ
  • ขอเท่ห์ด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    DSC03188_exposure.JPG 113K
  • ตอนแรก คณะกรรมว่าจะมีการจัดประกวดเล็กๆ จึงได้เชิญ Mr. Ben กรรมการผู้เชี่ยวชาญจากต่างชาติมาตัดสิน
    แต่มิสเตอร์เบนติดภารกิจช่วยโอบาม่าหาเสียงที่อเมริกา จึงส่ง Mr.Buem (มิสเตอร์บวม) มาแทน
    การแข่งขันจึงล้มเลิกเพราะ ผู้ส่งประกวดยังไม่มันใจในตัวกรรมการ เนื่องจากแกพูดไทยไม่ค่อยชัด เย้.............. :001:
    ไฟล์แนบ
    DSC03154_exposure.JPG 74K
  • แต่ กลุ่มชลบุรีคูลแค้มป์ ยืนยันว่ามิสเตอร์บวม แกพูดไทยรู้เรื่อง และใครตัดสินก็ไม่มีปัญหา :002:
    ไฟล์แนบ
    DSC03156_exposure.JPG 91K
  • แต่นายหมีก็ยังยืนยันว่าถ้าไม่ใช่มิสเตอร์เบน ไม่ส่งสุนัขลงแข่งเด็ดขาด
    ไฟล์แนบ
    DSC03155_exposure.JPG 74K
  • เดือดร้อนทีมงาน ที่หาข้อสรุปไม่ได้ คณะกรรมการจึงต้องไปตามมิสเบนโลมาแทน
    นายหมี โลตัสจึงยอมอยู่ในอาการที่สงบ
    ไฟล์แนบ
    DSC03172_exposure.JPG 77K
  • เหตุการณ์ที่ดูเหมือนจะสงบเริ่มคุกรุ่นขึ้นมาอีกครั้ง เมื่อกลุ่มพระรามเริ่มจับมือกับกลุ่มชลบุรี
    บอกว่างานนี้มันต้องมีการฮั้วล๊อคตำแหน่งล่วงหน้าแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03152_exposure.JPG 80K
  • สาเหตุก็เพราะมาจากภาพนี้ นายหมีโลตัส แอบไปติดสินบนมิสเตอร์บวม
    ที่กลุ่มพระรามสามให้แอบปลอมตัวมาเป็นกรรมการ ความเลยแตก
    ไฟล์แนบ
    DSC03171_exposure.JPG 78K
  • เมื่อโดนจับได้ นายหมี โลตัส ไม่ยอมตายคนเดียว ให้การซัดทอดว่างานนี้มันมีเบื้องหลัง พาพวกพร้อมรุมชี้ตัวผู้บงการ
    ไฟล์แนบ
    DSC03163_exposure.JPG 77K
  • สรุปงานนี้จึงเป็นโชว์หมาเพียงอย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    DSC03183_exposure.JPG 67K
    DSC03175_exposure.JPG 82K
    DSC03174_exposure.JPG 75K
  • คุณต้อมเมอร์ลิน อารมณ์ยังค้าง กะกวาดถ้วยกลับบ้าน
    แต่ผิดหวัง พาอาซ้อและทีมงาน กินไข่เจียวระบายเครียด
    ไฟล์แนบ
    DSC03153_exposure.JPG 69K
  • ซูปเปอร์สตาร์ของวงการพิทบูลคนใหม่ "เหลียง วังเวง" กับฉายาใหม่ บลู มารีน
    แปลเป็นไทย มิสเตอร์ กระโทงแทงสีน้ำเงิน ไปไหนคนขอลายเซนต์ตรึม

มีน้องๆขอให้เซ็นลงกระดาษเปล่า หรือเซนต์ลงในเช็คก็ได้
    แต่เฮียรู้ทันจึงไม่ยอม ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03157_exposure.JPG 77K
  • นางฟ้ากับเหล่าซาตาน
    ไฟล์แนบ
    DSC03161_exposure.JPG 78K
  • โก๋โอ๊ค เพลย์บอยหนุ่ม ผู้แสวงหารักแท้ กับ มิสเตอร์ ปู พาร์คเวย์ เสือติดปีก
    กำลังทำคะแนนแข่งกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC03165_exposure.JPG 73K
  • กระหล่ำ ยืนยันว่ากรู โปรดิ้ว มีหลักฐานยืนยัน
    มั่นใจว่าไม่ได้ฟลุก แต่เกิดจากความตั้งใจแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    DSC03164_exposure.JPG 69K
  • เหล่าแม่บ้านที่ไม่มั่นใจในพฤติกรรมสามี ออกงานบ่อยเกินเหตุ หอบลูกตามติดตลอด
    ไฟล์แนบ
    DSC03173_exposure.JPG 75K
  • งานนี้สาวๆ สวยๆ จากห้องแช๊ทมาตรึม แต่ตากล้องปอดกระเส่า
    เห็นบอดี๊การ์ดข้างกายที่หน้าตาเอาเรื่อง ท่าทางไม่เป็นมิตร
    ไม่กล้ากดชัทเตอร์ จึงไปถ่ายรูปรถเล่นแก้เซ็ง
    ไฟล์แนบ
    DSC03202_exposure.JPG 63K
  • จบงานหลายท่านอารมณ์ค้าง จึงไปต่อที่ บ่อตกปลาของสองพี่น้อง เสี่ยยุทธและเสี่ยปอม ที่มหาชัย
    ไฟล์แนบ
    DSC03218_exposure.JPG 53K
  • งานนี้ปลาที่ตกมาได้จึงชะตาขาด แทนที่จะปล่อยคืนลงบ่อเปลี่ยนมาปลอยลงกระทะแทน
    ชมแอคชั่นจากทีมงาน เจ้าของบ่อยืนยัน ยินดีต้อนรับสมาชิกพิทบูล ทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSC03191_exposure.JPG 64K
    DSC03210_exposure.JPG 67K
    DSC03207_exposure.JPG 69K
    DSC03211_exposure.JPG 68K
  • ตามสไตล์ซูเปอร์สตาร์ ที่จะต้องมีสาวๆเคียงข้างตลอด
    ไฟล์แนบ
    DSC03216_exposure.JPG 77K
    DSC03192_exposure.JPG 55K
  • :012: ไม่ได้ทำคะแนน แต่ชี้เป้าให้พี่ปูต่างหาก พี่มาร์ค

พิม แบบนี้ ผมงานเข้า ได้นะเนี่ยะ 555+ :001:

เห็น พี่ปู เสือติดปีก บ่น ๆ ว่า จะมาหาสาว ใกล้ ๆ ตัว เลยจัดการชี้ ตัวจำเลย ล็อคเป้า ซ๊า....:065:
  • :o001:ขอบคุณครับ เจเจ ที่ลงรูกสวยๆให้ชมครับเสียดายวันนั้นต้องรีปไปงานต่อเลยอยู่ได้ไม่นานวันหน้าถ้ามีการจัดงานอีกช่วยแจ้งด้วยนะครับไพลาดแน่ๆ:o010:
  • ใครมีรูปอีกก็เอาลงต่อเลยครับ ข้าพเจ้าขอตัวไปทำงานก่อน

งานหน้าวันเสาร์ที่จะถึงนี้ ชมรมคนว่างงานและสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย
    จะจัดคารานวาน รถแม่งกะไซค์ ไปแค้มปิ้งค้างแรมกันที่ประจวบฯ
    ใครสนใจจะรวมขบวนติดต่อจองเต้นท์ด่วน (นอนเต้นท์ ริมทะเล)

ใครไม่มีรถแมงไซต์ เอารถยนต์ไป ก็ได้นะท่าน
    สวัสดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03215_exposure.JPG 66K
  • ประจวบฯ ???

อำเภอไร พี่ทั่น

ไม่มี แมงกะไซค์ ไม่มีรถยนต์ ผมวิ่งตามไปได้มั๊ยครับ :m051:
  • ไปมาเหมือนกันงานสนุกมาก thE_oAk ต้อนรับดีมากเป็นกันเอง น้องสาวชม thE_oAk หน้ารักกกกกก
    งงเลยหน้ารักตรงไหน
    ไฟล์แนบ
    b1.JPG 54K
    a2.JPG 50K
    a1.JPG 48K
  • ต่ออีกนิดนะ
    ไฟล์แนบ
    b5.JPG 53K
    b4.JPG 45K
    b3.JPG 51K
    b2.JPG 52K
  • ขอบคุณ ทีมงาน จากัวร์พิท เฮียติ้ก และ โอ๊ค ที่ให้การต้อนรับอย่างมาก

ดีมากเลย

อาหารก็อร่อย เครื่องรองรับอย่างดี เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไปเหมือนกันครับ...แต่แลบอยู่หลังพุ่มไม้ครับ อิอิ มีแต่ขาใหญ่ครับงานนี้ ขาเล็กเลยไม่กล้าเข้าครับ....
  • สวัสดี พี่โญ เมื่อวานมีโอกาศสนทนาน้อยไปหน่อย โอกาศหน้าเจอกัน
  • มิตติ้ง สาย 2
    ถึงเราหลายท่านจะได้เพลิดเพลินไปกับอาหารตา (ทั้งคน และหมา)
    แต่คงไม่สบายตัวแน่นอนครับ หากท้องของเราๆ ท่านๆ ไม่สบายครับ
    ยังไงก็อยากฝากไว้ครับ สำหรับเมนูเทพจานนี้
    ส่วนเรื่องว่าทำอย่างไรนั้น คงได้แต่บอกว่าต้องไปถามเฮียใหญ่แห่งข่าน jaguar เอาเองนะครับ
    ไฟล์แนบ
    omret re.jpg 90K
  • :026:มัน ดาว ตรงไหนฟ่ะ ไอคุณกราฟ มันเจียว ชัด ๆ อ่ะ
  • ขอบคุณ แม่ทัพใหญ่แห่ง jaguar pit พี่ติ๊กครับ
    ไข่เจียวอร่อยมากๆ เคล้ากับไส้กรอก แสนอร่อย งานหน้าผมขอสองเลยนะพี่
    แต่ไม่ค่อยได้คุยกันเลย เห็นพี่คอยดูแต่เรื่องอาหารการกินคงเหนื่อยนะพี่ เรื่องมีตติ้งสองเดือนหน ผมจะมาร่วมด้วยทุกครั้งครับพี่

ขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    _MG_0985.jpg 81K