ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผู้รู้ช่วยฉานที
  • คือท่านพ่อหาหมาเอาหมามาให้ เค้าบอกว่าพ่อมานเป็นลูกของ Tug คอกวิลลี่ ส่วนแม่เป็นหลานของโคลแมนคอกไหนมะรู้ แล้ว Tug กะ โคลแมนสายไหนง่ะ แล้วหมาป๋มมานสายแน่อ่า งง วานผู้รู้
  • เค้าบอกมาอีกทีคับ :013:

razors edge bullys most wanted (manu)

โคลแมนลูก มานู ของคอก BBQ ของคุณ m คับ

ไรก็ไม่รู้ เค้าฝากบอก :013:
  • แล้วผมจาบอกคนอื่นว่าหมาผมมานเปงสายไหนแน่อ่างับ
  • :025::028::003::012::064:
  • ผมว่าเอารูปมาให้คคนอื่นๆดูดีกว่าครับ แล้วก็ขอให้เลี้ยงมันด้วยรักและรับผิดชอบด้วย

เพราะว่า ดูแล้วจะได้หมามาแบบที่เจ้าของยังไม่พร้อมเท่าไหร่ ถ้ารักหมาจริงผมขอเอาใจช่วย