ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมพลคนโคราชครับ
  • แจ้งวันอาทิตย์ที่ 20 นี้ 17.00 น. ชาว pitbull โคราชนัดเจอกันที่บ้านคุณเมย์และคุณสุ นะครับ ใครมีอะไรก็ติดไม้ติดมือมาด้วยนะครับ งานนี้มาแต่คนนะครับ ลูกหมามาได้แต่ หมาโตไม่ต้องเอามานะครับเนื่องจากสถานที่ไม่สะดวก
    ขอเสียงชาวโคราชด้วยครับ
    ปล. มาช้าโดนปรับเบียร์นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM5951.JPG 59K
  • อยากไปด้วยจัง
  • เชิญเลยครับ มาร่วมสังสรรค์ ครับ
  • แต่ เอ โคราชหายไปไหนกันหมด.....น้า
    ไฟล์แนบ
    B400x100.jpg 51K