ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นมผงเด็กอ่อน หมากินได้ไหมครับ
  • ต้องเป็นยี่ห้ออะไรดีครับรบกวน ผู้มีประสบการณ์หน่อย
  • นมผงเด็กอ่อนส่วนมาทำจากนมวัว หมาท้องเสียครับ
    หมาผมตอนเล็กๆๆให้นมแพะกระป๋องที่ใช้ชงอ่ะครับ แพงหน่อยแต่ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 63K
  • นมผง แพะ ยี่ห้อ premalac ร้านที่ เจเจ ชื่อร้าน หนูหล่อ อยู่โซนหมา หมดเร็วมาก บางครั้งต้องโทรเช็ค คอยสั่งว่ามาหรือยัง
    ร้านนี้ รู้สึกว่าขายถูกที่สุด ซองละ 120 บางร้าน 140-150 บาท โทรไปถามที่บริษัทที่มันขาย มันบอกขายซองละ 140 งงเลย
    ถ้าแพงหน่อยก็ นมกระป๋อง ยี่ห้อเดียวกัน แต่เปลือง นมยี่ห้ออื่น ก็มี แต่ชงแล้ว ไอ้นี่ข้นที่สุด น่าใช้

ค่อยๆเปลี่ยนให้ หมากิน นมยูเอชที ก็ได้ แต่ค่อยเป็นค่อยไป
    เร็วไปเดี๋ยวหมาท้องเสีย

ว่าแต่ว่า หมากี่เดือนแล้ว................
    ไฟล์แนบ
    S5000600.JPG 50K
  • แบบกระป๋องชงครับ
    ไฟล์แนบ
    135.jpg 122K
  • โอ้ววว ยอดยุทธ ทั้งสอง
  • :001: หมาผมให้มันกินนมวัวแดง อยู่เลยครับ โหลล่ะ 125 บาท หลังว่าจะนมผงเด็กแต่ยัไม่ใด้เปลี่ยน นมวัวแดง สะดวกดีครับ
  • หมาผมกิน DG-3 นมแพะหาซื้อยาก
    กินแพะกระป๋องซะเลย ลดสัดส่วนลง
    เพิ่มน้ำมากขึ้นตอนมันโต ประหยัดดี:019:
  • ท่านหยก ก็ชมเราเกิน ข้าน้อยพอจะหาไรได้ก็หาน่ะขอรับ
    หมากินดี เจ้าของกินแกลบ
  • ให้กินนมแพะกระป๋องดีกว่า กินนมผงเด็กอ่อน เด๋วท้องเสียตาย
    ตามที่จ้าวยุทธฯทุกท่านแนะนำดีกว่าง่ะ