ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซีซ่ามิลานแก้นิสัย PitbullvsPitbull
  • บ้านใครติดจาน UBC หรือ จานแดงของTrue ต้องเปิดดูวันนี้ช่อง 45 เวลา 13.00 น. ห้ามพาดซีซ่าบอกเป็นตอนที่อันตรายที่สุดเท่าที่ถ่ายทำรายการมาเมื่อคืนผมนั่งดูคิดว่าในโลกนี้คงจะมีซีซ่าคนเดียวที่เค้าใจพฤติกรรมของหมาแล้วก็มีวิธีที่จะแก้ไขได้เป็นขั้นเป็นตอนจากหมาที่พร้อมจะฆ่าหมาด้วยกันกับกายเป็นหมาที่มีวินัย :063:สุดยอดจริงซีซ่ามิลาน:006:
  • เมื่อคืนก็ดูเหมือนกันคับ
    อยากบอกซีซ่าว่า นายแน่มากกกกก
  • อยากดูย้อนหลังอะครับใครช่วยสงเคราะห์ที
  • ประมาณว่า จิตวิทยาสุนัขด้วยคับ สอนดีมาก ผม ดู+ อ่านหนังสือเค้าอยุ่ รอออกเปนcd
    จะจัดมาดุทั้งชุดเลย สุด ยอดมากคับ
  • DOG WHISPERER so cool
  • อยากดูด้วยเพราะที่บ้านไม่มีตังติด UBC ฮ่าๆๆๆ แต่อยากดู

สงสัยต้องหาโหลดให้ได้ก่อน
  • ดูมานานแล้วครับสุดยอดคับ อยากได้พิทเรียบร้อยมากครับ
    อยากให้ดูทุกตอนเลยครับ ได้สาระมากครับ ยิ่งดูเยอะยิ่งได้ความรุ้เยอะครับ
    ถ้าทำได้อย่างมิลาน อยู่เมืองไทย รวยเละ
    ..Ghost Butter..