ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนหน่อยน่ะครับ
  • ผมต้องการหาลูกสุนัข Red Nose เพศผู้ (ไม่เอาลายเสือครับ)
    ขอราคาไม่เกิน4000(เกินได้นิดหน่อยครับ)
    ได้แถว หนองจอก-มีนบุรี จะดีมากครับ จะได้ไปรับเองสวดก
    รบกวนลงรูปไว้ด้วยก็ดีครับ
    ลงเบอร์ติดต่อไว้ หรือติดต่อที่ 082-657-7572
    ขอบคุณพื้อที่บรอดมากครับ(ผมหามานานมาก ยังไม่เจอที่โดนใจซักที)
  • เคล็ดลับการได้ พิทบูลดีๆซักตัวอยู่ที่การมีเพื่อนครับ
    เพราะเราไม่ได้นั่งเฝ้าบอร์ดตลอด 24 ชั่วโมง คนที่มีเพื่อนที่เข้ามาเล่นบอร์ดในพิทบูลโซนเยอะย่อมได้เปรียบ
    มีคนช่วยหา ช่วยตัดสินใจ หมาแดงดีๆ มีไม่มาก คนต้องการมีเยอะ ช้าอดหมด
    อย่างเช่นครอกหลานของเฮลบอย(โคราช) พอเจ้าของลงปุ๊บ หมดภายในสองชั่วโมง http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8003&page=1#Item_0
    (ที่จริงน่าจะบอกว่าหมดใน10นาทีมากกว่า เพราะคนขายติดสายแรกอยู่ รับโทรศัพท์ไม่ได้)
    ครอกเจ้าจูล่งของผมก็หมดในวันเดียว ผมโทรไปเหลือตัวสุดท้าย ถ้ามัวรีรอ ไม่ทันกินครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0204A-001.jpg 57K