ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีครับ ชาว ขอนแก่นทุกท่าน
  • สวัสดีครับ ชาว ขอนแก่นทุกท่าน

ผมขออนุญาตแจ้งให้ทุกท่านทราบนะครับ

หากท่านใดที่ผ่านเข้ามา ผมเข้าใจว่าคงทราบกันแล้ว ว่าใน วันอาทิตย์ที่ 2 พฤศจิกายน 2551 เวลา ประมาณ 15.30 น. เป็นต้นไป จะมีการจัดกิจกรรม คัดเลือกตัวแทนในหมู่ชาวขอนแก่นทุกท่าน ขึ้นเป็น ประธานชมรม / รองประธาน / เลขา /เหรัญญิก / ผู้ประสานงาน / คณะกรรมาการ อย่างเป็นทางการ ในเวลา ประมาณ 18.00 น. จึงอยากให้ชาวขอนแก่นมาร่วมงานกันทุกท่าน เพื่อไม่เป็นการเสียสิทธิ์ในการร่วมโหวตคัดเลือก ผู้ที่มีความเหมาะสม ให้มาดำรงตำแหน่งต่างๆต่อไป เพื่อชมรม KHON KAEN AMERICAN PITBULL TERRIER TEAM จะได้เข้มแข็งขึ้น จึงแจ้งมาให้ทุกท่านทราบโดยทั่วกัน ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ

(ส่วนสถานที่จะแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกทีทาง บอร์ด และ โทรศัพท์ ที่ทุกท่านได้ให้ไว้ เพราะสถานที่ยังไม่ลงตัว เนื่องจากมีปัญหาบางประการ)

ปล. เข้าใจว่าท่านใดที่เข้ามาดูกระทู้ในบอร์ดรับทราบแล้วนะครับ อยู่ที่ว่าจะอยากให้ชมรมของชาวขอนแก่นพัฒนาขึ้น หรือ ถอยหลังลงคลอง ขออภัยท่านที่ไม่พอใจด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • เอาใจช่วยเต็มที่ครับ :006::006::006:

ขอให้ได้คนที่มีอุดมการณ์จริงๆ มาเข้าร่วมเยอะๆนะครับ :063::063::063:
  • ขอขอบคุณครับ:029:
  • อยากทราบเบอร์ท่านที่เลี้ยงสายกัด
    และที่อยากขายสายกัดที่ขอนแก่น
  • ผมพอจะทราบ ถ้าไงลองโทรมาถามผมก็ได้ 0863541175 ช้าง ครับ (เพื่อนผมเขาเลี้ยงแมตอยู่ รู้สึกว่าตอนนี้กำลังมีลูกหมาขาย)
  • ร่วมแสดงความยินดี ครับ

หมอ พิทบูล
  • ดีครับ จะได้ร่วมกันสร้างส่งดีๆ