ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงท่านปลัด เจ้าของ จูล่ง
  • ท่านปลัดคับ เสาร์ 22 นี้ ผมต้องไปทำธุระที่ ลำพุน (ผมอยุ่ พิดโลก) ผมเลี้ยง พิท 2 ตัว อยากเข้าไปทำความรู้จัก
    ไม่ทราบว่า จะเป็นการรบกวนหรือไม่ แบบว่าอยากเห็นเจ้าจูล่งน่ะคับ เผื่อว่าจะได้มีโอกาสแรกเปลี่ยนความรู้กันบ้าง
    ถ้าไม่เป็นการรบกวนมากเกินไป ช่วยลง tel .:o040: ให้ด้วยนะคับ:o030: ผมชื่อ ดนัย ชื่อเล่น หล้า คับ:o030:
  • อีหล่าาาาาาาาา..ว่าไงมารับเด็กๆวันไหนหล่ะจ๊ะ:m012:
  • มีเเต่สถานที่เลี้ยง แต่มะมีตัง ง่ะ...............

เ . . .มี . . .ย มั่ยอนุมัติ ฮือ ๆ ๆอออออออออออออออออออ:002:
  • ยินดีต้อนรับครับ
    เดี๋ยวจะพาทัวร์ลำพูนเลย...(ถ้าไม่โชคร้ายโดนนายเรียกด่วน )
    0817967766 ครับ

แต่เวลามาบ้านผม ถ้ามีคนเรียกชื่อ หล้า ระวังอย่าไปขานรับนะครับ
    คือ พิทบูลตัวเล็กที่บ้านมันชื่อ กอลิล่า ครับ คนทางเหนือเขาเรียกสั้นๆว่าอีหล้า (หล้าแปลว่าลูกคนเล็ก)
    ขานรับไป เดี๋ยวจะหน้าแตก...แหะ แหะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0184A-001.jpg 74K
  • หือ ทั่นปลัด ป๊าดดดดด

ทามมายเลี้ยงหลายตัวแท้

ตัวที่เอามาจากจตุจักรล่ะตัวไหน (ยังจำได้นา)
  • ..............

ขอบคุณคับท่านปลัด:o030:

คุยเป็นกันเองดีแท้ .........................
    :o037:
  • เจ้าพิทตี้ยังอยู่ครับ
    จี๊ดที่สุดในบ้าน ฉลาดและเชื่อฟังคำสั่งที่สุด ไม่น่าเชื่อว่าหมาที่รอดตายจากการเป็นหัด จะแข็งแรงได้ขนาดนี้
    ปัจจุบันเป็นคู่ซ้อมให้เจ้าจูล่งอยู่ ชอบเล่นต่อสู้กัน แผลเพียบทั้งคู่ (น้ำหนัก 47 กะ 22 กิโล) แต่จูล่งมันจะกัดแบบยั้งๆ
    พิทตี้มักจะเอาจริง ประเภทกัดคอจูล่งจนห้อยโตงเตงเลย แต่ถ้าผมดุปุ๊บ พิทตี้จะหยุดทันที ส่วนจูล่ง ติดลมตลอด หยุดยาก
    ไฟล์แนบ
    IMG0204A-00122.jpg 48K
  • แสดงว่าทั่นปลัด แอบถวายโปรตีนหนูพิทตี้อ่ะดิ มันถึงหยุดอ่ะ

ส่วนเจ้าจูล่ง หมาตัวโปรด โอ๋มั่กๆ มันเลยไม่เชื่อ ใช่เป่า

(นี่นึกเอาเองนะ) เพราะอีโกลเด้นมันกัวพี่ สั่งปุ๊บหยุดปั๊บ

แต่ถ้าเมื่อไหร่ สว.โก้งอยู่ มีตัวช่วย หยุดยาก แต่ก้อหยุด แบบไม่เต็มใจ 55555
  • ป้า....

ลุงโก้ง เป็นสว.ตั้งแต่เมื่อไหร่หยออออออออ

ไม่ได้เป็นศาลาวัดซะละ หุหุ

อยากเที่ยวลำพูนนนนนนนนนนนนนน
  • พิทตี้เคยโดนผมทำโทษแค่ครั้งเดียวครับ
    เขกกระบาน ข้อหาวิ่งออกไปนอกบ้าน แล้วเรียกไม่กลับ (ปกติกลับตลอดแต่วันนั้นผมรีบมาก ดึกแล้วด้วย เลยโดยเขกไปหนึ่งโป๊ก)
    หลังจากนั้น ก็เป็นอย่างที่พี่ว่า แค่ดุเสียงดัง มันก็ซึมแล้ว ดังนั้นจึงไม่เคยทำโทษอีกเลย

ส่วนจูล่งโดนฟาดประจำ
    ผมใช้มือตีไปที่ปลายจมูก (จุดอ่อนมันเลย) ทีเดียวหยุด
    แต่ถ้าใช้เสียงดุ ต้องให้ท่าน ผบ.ทบ. (ผู้บัญชาการทุกอย่างในบ้าน, เมียผมเอง...แหะแหะ) เป็นคนสั่งเท่านั้น
    มันถึงยอมหยุด:m074:
  • เคล็ดลับ วิธีสยบ pitbull โดย ท่าน ปาหลัด ......... ตีจมูกกกกกกกกกกก:o018:

:o028:
  • จมูกเป็นจุดรวมปลายประสาทครับ
    แต่ข้อควรระวังอย่างนึง ถ้าตีพลาดไปโดนฟันมัน เราอาจได้เลือดครับ..อิอิ
  • :021:ท่านปลัดคับ เสาร์นี้ ให้จูล่ง ลากโชว์หน่อยนะคับ ชอบบบบบบบบบบบบบบบ:021::021::021::021::016::016:
  • เพิ่ง 7 เดือน ถ้าเอาไปลากของหนัก
    เดี๋ยวกระดูกข้อต่อที่กำลังเจริญเติบโต มันจะหยุดโตครับ

แต่ถ้ามา ผมจะลองให้จูงดูครับ เอาให้อยู่ก็แล้วกัน 5555+++
    ไฟล์แนบ
    IMG0084A2.jpg 74K
  • หมาเเดง(นังพอใจ)ที่บ้าน 11 เดือน ก็ใช่ย่อยนา ท่านปาหลัด อิอิอิ..........:o003:

เห็นตัวผู้ม่ายได้ :o002::o027:ดึงซะสปริง หดติดกัลเรยยยยยยยยยยยยยยย5555555555555555++++++:o028:
  • ท่านปลัดเลี้ยงหมาหลายตัว ถ้าสายจูงมีไม่พอ ผมถักให้ฟรีคับ ขอให้มีเชือกเเบน + ลูกหมุน / ห่วงก็ได้ ผมทำได้ทุกไซร์ ทุกขนาดคับ ความยาวตามต้องการ ได้ทุกสี จะได้ทำไป คุยไปงัยคับ :o013: