ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากรู้เรื่องการออกกำลังกายครับว่าควรทำอย่างไรบ้างครับ
  • หมา กี่ เดือน ครับ..........

ได้บอกถูก....
  • 6 เดื่อน10วันครับ
  • ครับ ก็ มาเดิน วิ่ง ว่ายน้ำ ได้ เลย หมา 6 เดือน กำลังดีเลยกำลัง ฝึกได้ดี ให้เล่น ปลิงโพร บ้าง ก็ ดี ครับ แต่ อย่า ให้ ขา หลังลอย จาก พื้น เพราะว่า หมา ยังไม่โต พอ อาจทำให้ ได้ รับ บาดเจ็บ ต่อ ตัว หมา ได้ ....... ที่ สำคัญ ควร พา หมาไป เจอ สังคม มากๆ ครับ เวลา ออกงาน ได้ ไม่ลำบาก....

ปล. ลงมา ให้ ผมดู บ้าง สิ ครับ
  • ลืม บอก ไป ครับ ช่วง นี้ ฟัน หมา อาจ จะ หลุด บ้าง ก็ไม่ต้อง กังวน ครับ เพราะ เป็น ช่วง ที่ ฟัน แท้ กำลัง มา แทนที่ ครับ........

ควร หา ของ เช่น กระดูก มาให้ เค้า กัด เล่น น่าจะ ดี ครับ
  • ตามนั้นเลยครับ :063::063::063:
  • 6เดื่อนพอดีคับ
    ไฟล์แนบ
    Photo(1452)2.jpg 29K
  • เอาเป็นว่าอย่าหักโหม ค่อยเป็นค่อยไป

การเล่น คือ พิ้นฐานที่ดีที่สุด ของ สัตว์เลี้ยงลูกด้วยนม

ไม่ว่าจะเป็นเสือ สิง ลิง ม้า ขั้นตอนการเรียนรู้ ทุกอย่างเริ่มมาจากเล่นทั้งนั้นแหละครับ

แล้วกล้ามเนื้อทุกส่วนสัด ก็จะ สมดุลย์กัน แหละครับ
  • ทำวัคซีนครบ อายุซัก 5 - 6 เดือนถ้าพอมีเวลา ก็ว่ายน้ำได้นะครับ ผมกำลังเล็งๆที่ว่ายน้ำอยู่เหมือนกัน

:013:
  • :063:ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ *เรื่องกินของผมกินอาหารเม็ด+ตับ+ไข่วันละ3-4ลูกครับ ตอนเย็นไก่1-2ตัวครับ เรื่องนิสัยเชื่อฟังดีมากครับผมสอนเสมอครับเข้าสังคมสบายครับ
  • รูปครับ*เจ้าฮุก*ครับ
    ไฟล์แนบ
    15102008_003.jpg 48K
    30092008_0057.jpg 50K
  • เห็นด้วยกับคุณ H.YAI RAMA3 ครับคุณเอ๋:006: อย่าหักโหมครับเดี๋ยวมาเองครับ:063:นี่ GRAY EYE(ตัวเมียครับ) ตอน 3เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    319.jpg 99K
  • อ้อ:019:นี่เจ้า LUCKY ปัจจุบันครับคุณเอ๋:033:
    ไฟล์แนบ
    224.jpg 89K
  • ลัคกี้จ้ำม่ำดีจังเลยค่ะคุณยอด:015:
  • LUCKY ล้ำดีครับ น.นเท่าไหลครับคุณยอด
  • บึกบักมากมายเลย LUCKY