ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่ๆ หน่อยครับ
  • คือว่าหมาผมมันหลุดมาจากกรง แล้วมันมาผสมกัน พิทบลู[ผู้] + บางแก้ว[เมีย]

อยากรู้ว่าผสมข้ามกันแบบนี้แล้ว พิทบลูผม ถ้าเอาไปผสมครั้งต่อไปจะมีผลเสียต่อลูกหมามั้ยครับ

ขอบคุณครับ
  • ผมว่าคุณน่าจะคิดถึงลูกหมาพิทบูล+บางแก้วที่จะออกมาก่อนนะครับ:o054:
  • เรื่อง ลูกหมาที่จะออกมา ผมคิดใว้เรียบร้อยแล้ว

ที่อยากรู้ คือ คอกต่อไปจะมีผลเสียหรือไม่

ถ้ามันมีผลต่อลูกหมาคอกต่อไปผมจะได้ไม่เอาไปผสมอีก
  • ไม่มีปัญหาคับผม คลอดแล้วคลอดเลย ไม่มีผลกระทบในครอกต่อไปคับผม
    ไฟล์แนบ
    ALANA3.jpg 27K
  • ขอบคุณพี่Pop_UdOn Pits... มากครับ :005:
  • แล้วหน้าตามันจะเป็นยังไง(เคยเห็นแต่พิทผสมไซขายด้วยสนามหลวง2ลองเข้าไปดูสิ)
  • ไม่มีผลเสียต่อพ่อพันธุ์ครับ

หมอ พิทบูล
  • เอ่อ แล้ว สนามหลวง 2 มันอยู่ที่ไหนหรอพี่ ลัคกี้

แต่ผมล่ะเป็นห่วงจริงๆ พิท+บางแก้ว

ดุ + โหด ไม่รู้จะเป็นยังไง