ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล กับ ขโมย
  • ไม่ทราบปกติ พิทบูลนี้ถ้ามีคนแปลกหน้าหรือขโมยเข้าบ้านจะเห่าไหมคับ
  • แล้วแต่จะสอนมัน

ยุมันบ่อยๆเดี๋ยวก็เห่า
  • ไอ้จูล่งหมาผม มันเห่า ครับ
    แต่หมาผมมันวางกับระเบิดไว้ตรงประตูทางเข้าบ้าน
    (เหมือนติดเซ็นเซอร์กัน ขโมย หรือคนแปลกหน้า หรือแม้แต่เพื่อนๆที่มาเยี่ยมโดยไม่ให้สุ้มให้เสียง)
    เวลาใครมาเหยียบ ด้วยอานุภาพอันร้ายแรง เห็นเดินขาเป๋กันทุกคนครับ 55555+++
    ไฟล์แนบ
    IMG0318A-002.jpg 79K
  • ของผมเห่าแบบสั่งได้ครับ อิอิ
  • แหม ท่านปลัด ............ฮาซะ :m075:
  • เก็บทุกชอตนะคุณปลัด...
    อายแทนหมา 555+
  • แหมมม บักจูล่ง มันเล่น ทิ้งกับระเบิด แถมยังพรางในใบไม้แห้งซะอย่างนั้น

สงสัยมันคงเรียบรบมาพอดู ถึงรู้วิธีการป้องกันข้าศึกถึงตัวอย่าเชี่ยวชาญ ฮ่าๆๆ

แต่ผมว่าพิตถ้าเจอคนแปลกหน้า มันก็คงเห่าแล้วก็กระดิกหางไปด้วย

บางทีก็เดาท่าทีมันไม่ออกเลย
  • นาดาลเห่าค่ะ ไม่ชอบคนแปลกหน้าเท่าไหร่:020:
    บางทีก็เห่าไปกระดิกหางไปเหมือนกัน แต่กระดิกหางไม่ได้แปลว่าเป็นมิตรเสมอไปนะ เดาไม่ออกจริงๆ:006:
  • เด็กที่บ้านเห่าคนแปลกหน้าครับเห่าแบบจะฆ่าให้ตายเลย มันเคยหลุดโซ่จะไปกัดหนุ่มคนงานที่วันนั้นผมจ้างพวกเขามาตัดต้นมะม่วงโชคยังดีที่โซ่ที่มันลากไปอีกเมตรกว่าๆไปพันกับต้นฝรั่งก่อนเลยไม่ถึงตัวคนงาน คนงาน3คนตกใจอย่างแรง(หมาผมเรดโนสครับ) สรุปคือเห่ากัดคนแปลกหน้าครับ
  • ของผมมันเห่านะ แต่ไม่รู้เหมือนกัน ถ้ายังเข้ามาจะเป็นอย่างไร
    วันนั้นเด็กแจกใบปลิว ยื่นมือเข้ามา หมาผมกระโดดงับแต่พลาด เสียววาบเลย