ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาสาว ฮีทสองผ่านไป 2-3 เดือนแล้วครับ
  • ขายหมาสาวครับ เป็นลูกของ Crusher x True Blue ฮีทสองผ่านไป 2-3 เดือนแล้ว (ในรูป ก่อนฮีทสองมาครับ ไม่ค่อยแตกต่างกันเท่าไร)
    ฮีทสองเคยผสมไปแล้ว แต่ไม่ติด (เคยตรวจวันตกไข่ และตรวจเลือดแล้ว ปกติดี)
    หางคด มีใบเพ็ดจากสมาคมครับ
    เปิดราคาที่ 37,000 บาท + stud 1 ครั้ง (เป็นการเทิร์นจากฮีทสองที่ไม่ติด) ส่วนพ่อพันธุ์เป็นลูก พ่อนอก + แม่นอก ครับ (โทรมาสอบถามละกันนะครับว่าตัวไหน)
    ขายเพราะจะเก็บไว้เลี้ยงแค่คู่เดียวครับ พอดีย้ายมาอยู่ที่กรุงเทพ และพื้นที่จำกัดครับ ไม่ได้มีปัญหาที่ตัวหมาแต่อย่างใด (ไม่ดุนะครับ ปกติเลี้ยงปล่อยเล่นกะตัวเมียตัวอื่นๆได้)
    โทรมาได้ที่ 089-8928607 กิ๊บครับ โทรมาสอบถามได้ถ้ามีข้อสงสัยหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมครับ ไม่ได้เข้าเวปบ่อยๆครับ อ้อ ! ตัวหมายังอยู่ที่ อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรีครับ
    ----------------------- ขอบคุณครับ -----------------------
  • รูปประกอบครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4596.jpg 86K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4598.jpg 62K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4694.JPG 74K
  • อีกรูปครับ สังเกตุหางครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4695.JPG 57K
  • รูปนี้ไม่ค่อยชัด แต่พอจะเห็นลักษณะหางนะครับ (ไม่มีรูปหางชัดๆเลย ต้องขอโทษด้วย) โทรมาสอบถามได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4686.JPG 54K
  • :018:กิ๊บ......เป็นไงบ้าง ได้ข่าวว่าจะเข้าร่วมชมรม สวนสัตว์ นายก้อ หรือไง

พี่ก็อยากได้ซู ซักตัว แต่ไม่รู้จะเลี้ยงรอดป่าว เป็นไงไอทรอส มันน้ำหนักทะลุ

เป้า ไปถึงไหนแล้ว ยังไงก็ อัพให้ดูด้วยนะ :018:
  • ไอ่ทรอส น้ำหนักไม่ได้ชั่งแล้วครับ อ้วนไม่เปลี่ยนแปลง ลองดูครับ เผื่อจะชอบซู

สำหรับตัวที่ขายนี้ โทรมาสอบถามได้นะครับ ราคาคุยกันได้ ขอให้รักและดูแลอย่างดีละกันครับ ไม่ซื้อก็โทรมาคุยกันได้นะครับ เพื่อนพิทบูลเหมือนกัน