ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตลงขาย ลูกเจ้าแท้งค์
  • :020:อยู่นครปฐมครับ เพศผู้:015:
    ไฟล์แนบ
    h3.jpg 43K
    h2.jpg 47K
    h1.jpg 65K
    tank.jpg 57K
  • สนใจโทร 085-7046004
  • สุดยอดมากๆครับหน้าสั้นมากๆ
  • โตขึ้นสวยแน่คับ
  • บอกราคาหน่อย...
  • เซ็งว่ะ เห็นหมาพิทบูลทุกวันนี้ หน้าตาแมร่งชักจะไปกันใหญแล้ว เห็นแล้วของขึ้น เซ็งโว้ย ไม่มีตังส์อยากได้
  • สวยจัง อยากได้ ราคาเท่าไรอ่ะ
  • สวยโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    เท่าไหร่คร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
  • สวยคับ ราคาเท่าไหร่ตอบด้วยคับ gu_saimy@hotmail.com
  • น่ารักง่ะ
    อยากได้ อยากได้
  • :033:น่ารักมากตัวราคาเท่าไหรหรอ?:063:
  • :047:ตอบกลับทีที่ nittaya_nooks@yahoo.com
    ด่วนเลยนะคับผม
  • ไม่ทัน แน่ๆ
  • ว้าววววววว..สวยมากมายครับ ใครอยากได้รีบโทรด่วนครับ
  • เช็คเรทติ้งก่อน เดี๋ยว กำลังคิดราคา
  • คุณ bigben ครับ รู้สึกว่าคุณจะเช็คเรตติ้งแทบจะทุกกระทู้เลยนะครับ ผมโทร.คุยกับเจ้าของสุนัขแล้วครับ นิสัยดีมากครับ ราคาก็ไม่แพงครับ ไม่น่าเชื่อเลยว่าสุนัขสวยขนาดนี้จะราคาเท่านี้เอง
  • คุยกับเจ้าของหมาแล้ว น่ารักดีคะ อย่าลืมส่ง e-mail มาที่ a-annie@hotmail.com นะคะ online เกือบทุกวันจ้า
  • ลูกหมากระดูกดีจิงๆคับสวยมาก
    ถ้ามีตังผมสอยมาเก็บไว้เองแล้ว
    ชอบครับ
    โน๊ต FDP. enote6500@hotmail.com ออน m ทุกคืนคับว่างๆเข้ามาคุยกันคับ
  • แล้วพ่อ-แม่ เขาเป็นอย่างไรบ้างครับ ดูแล้ว OK หรือเปล่า ผมอยากได้มันครับ ใครพอรู้เรื่องพ่อแม่ช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • สวยมากๆๆๆๆๆเลยแอ๊ด.
  • อ้ายแหลมมึงคิดแผนชั่วอีกแล้ว5555555555555555555