ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไงให้ช่วงคอใหญ่ๆ หนาๆ
  • ไครมีเคล็ดลับดีๆๆ ออกมาเผยหน่อยจ้า อิอิ หมาผม อายุประมาณเกือบ 3 เดือน ตัวหนาล่ำ แต่คอเล็กอะ ดูแปลกๆๆ หรือว่าเป็นตัวเมียครับ เกี่ยวไหมเอ่ย

อยากได้หุ่นแบบในรูปอะครับ(ขออนุญาติเจ้าของหมาตัวในรูปด้วยครับ)

ตอนนี้ ได้หมดยกเว้นช่วงคอ อะ หรือมันเป็นโรคคอ รีบอะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    twe2.jpg 95K
    hd322.jpg 59K
  • กรรมพันธุ์เป็นยังงัยอะครับ....
  • ตอบคูณ SORAJIN 41

พ่อเดียวกันกับตัวในรูปอะครับ
  • ใช้โซ่ใหญ่ๆหนักๆปลอกคอหนักๆอ่ะครับน่าจะช่วยได้

เพื่อให้มีกล้ามเนื้อคออ่ะครับ

ไม่แน่ใจว่าจะช่วยได้รึเปล่านะครับ

วานผู้รู้บอกด้วย

ผมก็อยากรู้เช่นกันครับ
  • สปริงโพลเลยครับพี่น้อง..........แจ่มแน่ๆ
    แต่ด้วยอายุแค่นี้ก็อย่าไปเร่งรีบขนาดนั้น ค่อยเป็นค่อยไปเดี๋ยวทุกอย่างมันก็มา
  • เจ้าชีโตสนี่...
  • ของผม 4 เดือนโตพอๆกันครับว่าจะเอาโซ่มาใส่ให้ซักหน่อย

แต่ผมว่าตัวเมียน่าจะไม่โตเท่าตัวผู้นะครับเท่าที่เห็นมา
  • งดอาหารที่มีเกลือไอโอดีนนะครับ จะได้คอใหญ่สมใจโดยการเป็นโรคคอพอก 55 ล้อเล่นนะครับ
    เห็นหลายคนเขาว่าใส่โซ่เส้นใหญ่ๆช่วยได้ ไปซื้อโซ่แบบขายเป็นกิโล เลือกเอาแบบล่ามช้างมาใส่คอให้มัน+ล่ามด้วยโซ่มโหฬาร ..ฟันเธอ!!
  • ใส่ตั้งแต่เล็กกระดูกมันไม่เสียหรอคะ ยังเด็กอยุ่เลยนิ
  • ออกกำลังกายครับ "สปริงโพล"
    ไฟล์แนบ
    A21929.jpg 37K
  • ช่วงคอ ของหมาผม ไม่รู้ใหญ่หรือเปล่า (ประมาณ 19 นิ้ว)
    แต่ชอบเล่นสปริงโพลครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0312A.jpg 89K
    IMG0298A.jpg 74K
  • ใส่โซ่ใหญ่มากเกินไป ระวังเรื่องกระดูกที่คอนะครับ:001: