ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแนะนำตัวแทน เอฟวัน จังหวัดพิษณุโลกครับ
  • ตอนนี้เรามีตัวแทนที่ จังหวัดพิษณุโลก แล้วครับ
    ชื่อร้านวัดใหญ่สัตวแพทย์ อยู่ถนนเอกาทศรถ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 081 534 2417

ฝากพี่น้องแวะเวียนไปอุดหนุนหน่อยนะครับ และเนื่องจากทางร้านยังไม่มั่นใจ จำนวนลูกค้า จึงสั่งไปอย่างละไม่กี่ถุง
    เพื่อประกันความผิดพลาด โทรไปจองก่อนจะได้ไม่เสียเที่ยวครับผม :005:
  • :004:ที่พิษโลกมีหมาแดงสวยสวยบ่างมัยครับ(ผอดีผมอยู่กําแพงอยากได้หมาไกล้ไกล้ครับ):004:
  • ช่วงนี้กลุ่มทางพิษณุโลก เงียบๆไป สงสัยกำลังยุ่ง

ในบอร์ดนี้ เรามีพี่น้องอยู่ทางพิษณุโลกเพียบ ลองขอคำแนะนำจากทางนั้นจะได้เรื่องมากกว่า
    ไปคลิกที่ค้นหา ด้านบนของหัวเว็บ แล้วพิมพ์คำว่าพิษณุโลก นะครับ จะมีกระทู้ของสมาชิกจากพิษณุโลกอยู่

ของคอก Killer Machine ก็มีหมาจี๊ดๆ หุ่นงามๆ ลองติดต่อดูนะครับ
    ถ้าที่กรุงเทพ หมาแดงชั่วโมงนี้ก็ต้องกลุ่มพระรามสามครับ

ขอให้ได้หมาถูกใจในเร็ววันนะครับ
  • ราคานี่เท่ากันมั้ย หรือว่าทางร้านเขา+เพิ่มอีก:m044:
  • ราคาเท่ากันครับ ไม่เสียค่าโอนด้วย ฝากอุดหนุนหน่อยนะท่าน
    โทรไปถามก่อนนะว่าของส่งไปถึงหรือยัง เดี๋ยวไปเก้อครับ :063:
  • OK ครับป๋า :o001:ผมลูกค้าประจำอยู่แล้ว จะได้ไม่ต้องเสียค่าโอนอย่างป๋าว่า:o003:
  • กลุ่มพิษณุโลก รายงานตัวครับ

รับทราบครับ ป๋ามาร์ค

จะไป อุดหนุนครับ
  • :063: Super RED RED RED - ขอบคุณพี่มาร์คคับที่ช่วยแนะนำหมาของพวกเรา คู่นี้จะผสมเร็วๆๆนี้คับ ยินดีด้วยนะคับที่พิตโลกมี F 1 ขายแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC013442.jpg 102K
    DSC050822.jpg 94K
  • ผมย้ายจากชัยภูมิมาเพชรบูรณ์เกือบครึ่งปีแล้วดีใจจังที่พิษโลกมีf1ขายเจ้าคาร์โก้ผมจะได้กินf1ซักทีตอนนี้กินแต่ dogmateขอบคุณครับพี่มาร์คที่ส่งข่าวผมก็คอหมาแดงเหมือนกันอย่างไรฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะพี่
  • สิ้นเดือนนี้ต้องไปใช้บริการซักกะหน่อย...อิอิ

ใช้ยี่ห้ออื่นกลัวมี...เมลามีน...5555555+++
  • ขอบคุณครับทุกท่าน :063::063::063:

เชื่อหรือไม่ ปิดโปรเจคที่บริษัทฯได้ ยังไม่ดีใจเท่ามีตัวแทนเอฟวันเพิ่มเลยครับ :005:
    สิ่งที่อยากเห็นมากที่สุดคือ เอฟวันก้าวขึ้นมาเป็นอาหารระดับท๊อปเท็นของเมืองไทย
    มีวางขายทั่วทุกภาคของประเทศ

วันนี้ผมภูมิใจที่มีสินค้าที่เป็นยี่ห้อของตัวเอง และผมมีความสุขมาก ที่สินค้าของเราได้รับการยอมรับ
    ยอดขายแม้จะน้อยนิดเมื่อเทียบกับบริษัทฯที่ผมทำงานอยู่ แต่ทว่ามันคือ สินค้าแห่งความภาคภูมิ
    มันไม่ได้ทำให้รวย แต่มันทำให้ผมเถียงกับฝรั่งได้มันส์ขึ้น :005::005::005:
    เพื่อนผมที่เป็นชาวต่างชาติทำงานอยู่ด้วยกัน เขาชื่นชมเอฟวันมาก :063::063::063:

ตั้งแต่เรียบจบมา ผมทำงานให้ฝรั่งตลอด ขายสินค้ายี่ห้อนอก ที่ผลิตในเมืองไทย ใต้หวัน หรือที่จีน :002:
    เห็นโรงงานในเมืองไทย ทำยี่ห้อตัวเองขายไม่ได้ พอติดแบรนด์นอก พร้อมขึ้นราคาด้วย แต่ยอดขายกระฉูด :002::002::002:
    โรงงานอาหารสัตว์ในไทย ปะยี่ห้อแบรนด์นอกส่งขายต่างประเทศ แต่คนไทยนำเข้าอาหารหมา เศร้าจริงๆนะพี่น้อง :034::034::034:

วันนี้ เอฟวัน เป็นยี่ห้อของคนไทย ผลิตที่ประเทศไทย ราคาแบบไทยๆ และมีคนไทยเป็นเจ้าของ :039::039::039:
  • อยากอุดหนุนนะ f1 แต่อยุธยาไม่มีขายอ่ะ
  • ขอบคุณพี่น้องชาวพิษณุโลกนะครับ ตอนแรกทางร้านยังไม่มั่นใจจึงยังไม่ค่อยกล้าสั่ง แต่วันนี้ทางร้านโทรมาสั่งไปเพิ่มอีกสิบถุงแล้วครับ:005:

น่าแปลกใจจัง อยุธยา อยู่ใกล้กรุงเทพม๊ากมาก แต่ว่าหาบริษัทขนส่งไปยากจัง ติดต่อที่ไหนทำไมไม่มีใครยอมไปเลย ส่วนมากบอกว่าเป็นทางผ่าน ถุงเดียวก็ไม่ส่งและจะรับเฉพาะรายใหญ่ๆ หรือร้านค้าเท่านั้น :002:

อยากมีตัวแทนที่นั่นจัง รบกวนพี่น้อง หากอยากให้มีตัวแทนช่วยไปถามหาบ่อยๆนะครับ เผื่อร้านค้าเปลี่ยนใจอยากนำไปวางขายบ้าง :001:
  • :o027:f 1 มา แล้วววววววววววววววววววววววว

..............................................

แบบนี้ สิ ครับ ป๋า พิโลก ได้ กิน แล้ว 55+:o036:
  • ไปซื้อร้านที่ตราดบอกทางผู้ส่งไม่ส่งมาให้และไม่มีกำหนด
    มันหมดพอดี เลยต้องใช้ยี่ห้ออื่น แย่จัง
  • ผมเช็คดูแล้ว ทางร้านที่ตราด เคยสั่งเราไปแค่ครั้งเดียวครับ
    หากร้านเขาไม่ต้องการนำของไปวางรบกวนช่วยแจ้งให้เราทราบด้วยนะครับ

ตอนนี้ของเรามีพร้อมส่งตลอดแล้วครับ
    ส่วน รุ่นเปอร์ฟอร์มาน สีแดง คาดว่าไม่น่าเกินวันที่สิบห้าเดือนหน้า มีวางแน่นอน

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสนับสนุนครับ
  • เงียบจัง..............
    ไฟล์แนบ
    IMG0365A8.jpg 28K
    IMG0375A10.jpg 22K