ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูด๊อก ตอนนี้มีคัยขายมั่ง...
  • ตอนนี้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มีคัยขายบลูด๊อกมั่งคัฟ

ช่วยลง รายละเอียดไว้ทีนะคัฟ
  • ไม่ได้ขายนะครับ แต่ขอหาให้หาได้เร็วๆนะครับ เหมือนหมูมาก ^0 ^

image
    image
    image
  • พี่ชายเลี้ยงอยู่ ... คะ แต่แนะนำให้ได้ อยู่ที่คุณนะคะ ต้องการหมาแบบไหน ... โทรมาคุยได้นะ อย่างน้อยจะได้เป็น ข้อมูลพื้นฐานสำหรับคนที่จะเตรียมตัวเลี้ยง บลูด๊อก

สนใจ รักในบลูด๊อกติดต่อที่ ab_jacky@hotmail.com

(เราไม่ใช้ฟาร์ม เราไม้ได้ขายหมาเป็นอาชีพ แต่เราคือคนรักหมา รักพอๆ กับลูกหลาน เพราะหมา มันพูดไม่ได้ เจ็บ ดีใจ ฯลฯ เห่าได้อย่างเดียว....ที่สำคัญ เดินเซ็ลทรัลไม่ได้สะด้วยสิ)
  • มีโพสต์ขายอยู่ครอกนึงครับตัวละ 8 พันมั้งไม่แน่ใจไปดูที่ www.pitbullrama3.com
  • มีครับพร้อมใบเพ็ดโครงสร้างใหญ่ ราคาชาวพิดบูล ราคาไม่แพงครับสนใจโทรมาคุยได้ครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ 081-2660102 ธนภัทร
  • คุณอยู่ที่ไหนค่ะ พอดีเราพึ่งซื้อมาได้ 1 เดือนครึ่ง จากที่นครปฐม ไม่แนใจตอนนี้หมดหรือยัง ลองโทรไปสอบถามดูก่อนนะค่ะ
    ชื่อพี่กลาง โทร.0870343953 เราดูที่เค้าโพสขาย แต่จำwebไม่ได้แล้วนะค่ะ สวยดีนะค่ะ ริงล้นทุกตัวมีใบเพดนะค่ะ อย่างเจ้าพริกหอมที่ซื้อมาก็เป็นลูกแชมนะค่ะ
  • ชื่อพริกหอมค่ะ
    ไฟล์แนบ
    prig.jpg 43K
  • สงสัยโพสท์สร้างกระแสเอง ร้อยวันพันปีไม่เคยมีคนมาถามหา ผมว่าคุณมาผิดที่อ่ะ ลูกหมามันเริ่มยืดแล้วดิ เห็นขายอยู่เวบนู้นก่อนวันแม่อีกไม่มีคนสนใจก็ต้องมากระตุ้นกันหน่อย รึจะเถียง จบการตลาดมาป่าวเนี่ย
  • มีใน www.pantip.com บานเลยครับมี 4 เดือน ขาย 4000 บาทเอง น่าสนนะครับลองดูเอาครับ
  • อิอิ ผมก็เห็นเหมือน เบน เห็น 4เดือน4พัน ถูกดี
  • ไม่ทราบ คุณghost ว่าใครเหรอค่ะ ถ้าเป็นดิฉันก็ขอชี้แจงนะค่ะ ที่เข้าเว็บนี้ก็เพราะว่าเลี้ยง pitbull เหมือนกัน ( เผอิญดิฉันก็จบการตลาดมาจริงด้วยซิค่ะ คงไม่โง่มาขายbulldog ในเวบ pitbull หรอกนะค่ะ ) พอดีว่าแฟนซื้อมาจริงๆ อ่ะค่ะ แล้วเจ้าของก็หมา พูดจาดี แนะนำดี ไม่ได้เหน็บแนมใครน่ะค่ะ เราเห็นมีPostถามถึงก็เลยเข้ามาpost.ให้เค้านะค่ะ
    ก็ไม่ได้คิดว่าจะมีใครที่มองโลกในแง่ร้ายๆนะค่ะ อย่าไปว่าเจ้าของหมาเลยค่ะเพราะเค้าไม่รู้เรื่องจะกลายเป็นถูกด่าฟรีๆเพราะเราเป็นคนมาPost ให้เค้า.
  • ขอบคุณ ทุกๆ คอมเม้น นะคัฟ

ผมก้อเลี้ยง พิทบูล อยู่คัฟ

แต่ ชอบบูลด๊อกด้วย

ยังไง จะ ติดต่อกลับไปนะคัฟ ขอบคุณคัฟ