ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้หน่อยคับ
  • เราให้หมากัดยางรถ แล้วมันมีเศษยางติดปาก ติดลิ้น มันกินไปบ่อยๆ เกิดผลเสียกับตัวหมาป่าวคับ
  • เป็นผลเสียแน่นอนครับ
  • เลี่ยงได้เลี่ยง อย่าให้มันกิน เพราะมันย่อยไม่ได้ แถมสกปรกอีกต่างหาก แล้วคาร์บอนที่เป็นสารประกอบที่อยู่ในยาง

ก็คงไม่เป็นผลดีแก่ร่างกายแน่นอน แต่ว่ามันกินจริงๆหรอ มันน่าจะคายนะครับ
  • ไม่ดีแน่ถ้ากินทุกวันลำไส้ถามหาแน่ ครับ...หรือไมก็มีผล..ไม่สิ่งใดก็สิ่งหนึ่งครับ..
  • :063:ดีป๋าหยกตกลงมันมีผลข้างเคียงเหรอรคับ

ผมก้อไห้ลูกสาวซ้อมอยู่อย่างนี้ต้องเปลี่ยนเปง

ใช้เชือกหรือผ้าซะแล้วเรา

ฟุฟุ:063::062::020:
  • คือ ตอนมันกัด ลิ้นหมามันดำคับ ผมว่ามันคงกลื่นเข้าไป
    ขอขอบคุณ สำหรับทุกคำตอบมากๆนะคับ
    :063::029:
  • เป็นอย่างมากครับ
    เตรียมรักษา โรคพวกเกี่ยวกับภายในได้เรย
    อย่างเช่น มะเร็ง อะไรเเนวๆๆนี้
  • อย่าให้มันกัดเรยครับ ถ้าให้กัดก้อน่าจะเป็น ผ้าผูกกับเชื้อกเหนียวๆๆๆจะดีกว่าครับ